PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ PAYDAY2 (ของเถื่อน)

nowlll
21st October 2013, 19:52
http://upic.me/i/e0/6capture.jpg (http://upic.me/show/47716602)

คือผม ลง อับเดท 14 แล้วไม่ผ่านซักทีอะครับ ช่วยด้วยครับ ผม ลง แพท 1-13 มารวม hot fixของบางแพทแล้ว ผ่านหมด ยกเว้น แพท 14 อะครับ ช่วยด้วยครับ

l3lueSmile
21st October 2013, 20:07
ลองปิดโปรแกรมสแกนไว้รหัส แล้วแตกไฟล์ แล้วลองดูอีกทีครับ(หรือจะโหลดใหม่เลยก็ได้)

nowlll
21st October 2013, 20:32
สแกนไวรัส ปิด อยู่แล้วครับ TT

l3lueSmile
22nd October 2013, 00:28
ผมก็ลงไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
แต่อาจจะเป็ฯเพราะไฟล์เสียลองโหลดมาใหม่ดูครับ
ทำตามทุกขั้นตอนหรือเปล่าครับ ลองกลับไปไล่ดูอีกทีก็ได้นะครับ ระหว่างที่รอ

ว่าแต่ หลังจากที่ Error ตอบ Y หรือ N ไป อ่ะครับ (หวังว่าคงตอบ Y ไปนะ )

หรือจะลองไปถามใน กลุ่ม PayDay 2 [TH] บน facebook ดูก็ได้นะครับ

nowlll
22nd October 2013, 10:39
ผมก็ลงไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
แต่อาจจะเป็ฯเพราะไฟล์เสียลองโหลดมาใหม่ดูครับ
ทำตามทุกขั้นตอนหรือเปล่าครับ ลองกลับไปไล่ดูอีกทีก็ได้นะครับ ระหว่างที่รอ

ว่าแต่ หลังจากที่ Error ตอบ Y หรือ N ไป อ่ะครับ (หวังว่าคงตอบ Y ไปนะ )

หรือจะลองไปถามใน กลุ่ม PayDay 2 [TH] บน facebook ดูก็ได้นะครับ

แน่นอนครับ ตอบ Y ตอนลงแพทตั้งแต่แรกมาไม่เจอ ปัณหา error เลยนะครับ TT

BaCk To NaTuRe
22nd October 2013, 12:02
จะตอบ Y ได้ไงครับ การตอบ Y แปลตรงตัวคือยกเลิกการแพทกู้คืนไฟล์เก่า

แล้วจะแพททำมะขามอะไรครับ 5555 แล้วมันก็ไม่ได้เออเร่อนะ ประมาณมัน

ถามคุณว่าคุณคิดว่ามีการผิดพลาดเหรอเรามีตัวเลือกให้คุณนะ เลือกครับๆ

ส่วนการตอบ N คือการแพทต่อไป ผมกด N ทุกตัวเลยนะครับ เล่นได้หายห่วง

ผมลงเล่นกับเพื่อน 3 คน ตอบ N ทุกแพท เล่นได้ทุกคนครับ

peamdef
22nd October 2013, 17:26
จะตอบ Y ได้ไงครับ การตอบ Y แปลตรงตัวคือยกเลิกการแพทกู้คืนไฟล์เก่า

แล้วจะแพททำมะขามอะไรครับ 5555 แล้วมันก็ไม่ได้เออเร่อนะ ประมาณมัน

ถามคุณว่าคุณคิดว่ามีการผิดพลาดเหรอเรามีตัวเลือกให้คุณนะ เลือกครับๆ

ส่วนการตอบ N คือการแพทต่อไป ผมกด N ทุกตัวเลยนะครับ เล่นได้หายห่วง

ผมลงเล่นกับเพื่อน 3 คน ตอบ N ทุกแพท เล่นได้ทุกคนครับ
จริงๆแล้วกด Y นี่แปลว่าท่านแพทไม่ผ่านก็เลยกู้ไฟล์เก่าคืนและจบการอัพเดทนะ

22nd October 2013, 18:03
จริงๆแล้วกด Y นี่แปลว่าท่านแพทไม่ผ่านก็เลยกู้ไฟล์เก่าคืนและจบการอัพเดทนะ

แพทไม่ผ่านยังไงครับ -..- ไมผมเล่นได้อ่ะ ผม งง 5555 Did any error occur?

DID แล้วตามด้วย ANY แปลว่า "ไม่..ใดๆ" นะครับ -0- แล้วก็แปลตามตัว occur แปลว่า เกิดขึ้นครับ

มันแปลว่า ไม่มีการผิดพลาดใดๆเกิดขึ้นหนิ -0- ข้างบนก็ขึ้นอยู่ว่า Done แปลว่าเรียบร้อยย

โฮะๆๆ ไม่รู้เหมือนกันงับ -3- ผมแปลได้อย่างงี้ แต่ผมเล่นได้นะเออ แพทผ่านทุกตัว 5555

peamdef
22nd October 2013, 18:12
แพทไม่ผ่านยังไงครับ -..- ไมผมเล่นได้อ่ะ ผม งง 5555 Did any error occur?

DID แล้วตามด้วย ANY แปลว่า "ไม่..ใดๆ" นะครับ -0- แล้วก็แปลตามตัว occur แปลว่า เกิดขึ้นครับ

มันแปลว่า ไม่มีการผิดพลาดใดๆเกิดขึ้นหนิ -0- ข้างบนก็ขึ้นอยู่ว่า Done แปลว่าเรียบร้อยย

โฮะๆๆ ไม่รู้เหมือนกันงับ -3- ผมแปลได้อย่างงี้ แต่ผมเล่นได้นะเออ แพทผ่านทุกตัว 5555

คือกด n ถูกแล้วครับผมแค่ขยายความเรื่องตัว Y ครับ คือผมตกไปหมายถึงถ้ามันมีerorขึ้นมาหรือในกรณีแพทไม่ผ่านให้กดตัว Y
ปล. ขอโทษครับที่พิมพ์ตก

22nd October 2013, 18:14
คือกด n ถูกแล้วครับผมแค่ขยายความเรื่องตัว Y ครับ

อ้อครับผม 5555 เข้าใจแล้วว