PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรม Tunngle ที่มันคล้ายๆกับ Hamachi เวลาใช้ต้องใช้กับ full game รึป่าวคับ ตัวRepack ใช้ได้มั๊ยอ่า ผู้รู้ตอบที =_=''

SunShine39
21st October 2013, 23:03
ตามหัวข้อกระทู้เลยคับท่าน ?????

rave0006
21st October 2013, 23:05
ถ้าตัว repack ไม่ได้ตัดโหมด multi ก็สามมารถเล่นได้ตามปกติคับ

SunShine39
21st October 2013, 23:20
ถ้าตัว repack ไม่ได้ตัดโหมด multi ก็สามมารถเล่นได้ตามปกติคับ

แล้วตัวเกมมันต้องลง update หรือ patch อะไรเพิ่มมั๊ยคับ(พอดีไปดูใน youtubeมา) แล้วพอมีคลิปหรือวิธีใช้ละเอียดๆให้ดูมั๊ยคับ ไม่ไหวจิงๆ ผมไม่เคยใช้ ผมจะเอาไปเล่นกับ splinter cell ภาค blacklist ทำมั่วๆไปเท่าที่อ่านภาษาอังกฤษออก แต่สุดท้ายมันก็ไม่ได้อ่าคับ มันขึ้นว่า "The splinter cell blacklist service is not available. Please try again later." ทำไงดีคับ TT?

T8109
21st October 2013, 23:28
แล้วตัวเกมมันต้องลง update หรือ patch อะไรเพิ่มมั๊ยคับ(พอดีไปดูใน youtubeมา) แล้วพอมีคลิปหรือวิธีใช้ละเอียดๆให้ดูมั๊ยคับ ไม่ไหวจิงๆ ผมไม่เคยใช้ ผมจะเอาไปเล่นกับ splinter cell ภาค blacklist ทำมั่วๆไปเท่าที่อ่านภาษาอังกฤษออก แต่สุดท้ายมันก็ไม่ได้อ่าคับ มันขึ้นว่า "The splinter cell blacklist service is not available. Please try again later." ทำไงดีคับ TT?

ที่จริงมันเเค่ต้องให้เวอชั่นเกมมันตรงกันเเค่นั้นไม่ใช่หรือครับถึงจะเเลนกันติด

SunShine39
21st October 2013, 23:33
ที่จริงมันเเค่ต้องให้เวอชั่นเกมมันตรงกันเเค่นั้นไม่ใช่หรือครับถึงจะเเลนกันติด

ขอบคุณคับคุณ T8109 ...ผมเองก็ไม่รู้นะคับ ผมไม่เคยใช้ แต่ที่มันขึ้น "The splinter cell blacklist service is not available. Please try again later." มันคือยังไงคับ มันใช้ไม่ได้เล่นไม่ได้ หรือมันไม่มีคนเล่นอยู่ หรือยังไงคับ ???

markboon2
21st October 2013, 23:39
ส่วนใหญ่ต้องใช้กับ Full Game ครับ :D

SixxTheRipper
21st October 2013, 23:56
repack มันก็แค่ย่อขนาดไฟล์ ใส่แคร๊กนู่นนี่นั่น ให้ง่ายต่อการโหลดและติดตั้ง

อยู่ที่คน repack มันตัดอะไรไปบ้างรึป่าว