PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนผู้รู้หน่อยคับ โปรแกรม Tunngle !?!?!?

SunShine39
21st October 2013, 23:30
โปรแกรม Tunngle ที่มันคล้ายๆกับ Hamachi เวลาใช้ต้องใช้กับ full game รึป่าวคับ ตัวRepack ใช้ได้มั๊ยอ่า ผู้รู้ตอบที =_=''

แล้วตัวเกมมันต้องลง update หรือ patch อะไรเพิ่มมั๊ยคับ(พอดีไปดูใน youtubeมา)

แล้วพอมีคลิปหรือวิธีใช้ละเอียดๆให้ดูมั๊ยคับ ไม่ไหวจิงๆ ผมไม่เคยใช้ ผมจะเอาไปเล่นกับ splinter cell ภาค blacklist ทำมั่วๆไปเท่าที่อ่านภาษาอังกฤษออก

แต่สุดท้ายมันก็ไม่ได้อ่าคับ มันขึ้นว่า "The splinter cell blacklist service is not available. Please try again later." ทำไงดีคับ TT?

godog585858
22nd October 2013, 00:20
ผมก็ไม่ค่อยได้เล่น Tunngle เท่าไหร่น่ะครับผม ^ ^ แต่ผมเคยใช้เล่น Shogun 2 Totalwar อยู่ครั้งนึงครับ

ผมต้องอัพแพทตามที่เขาบอกไว้แล้ว ผม ก็เข้า Tungle ตามปกติน่ะครับ แล้ว Create ห้อง LAN น่ะครับผม ^ ^

แต่ผมเล่นกับเพื่อนน่ะครับ แพทเลยตรงกัน ^ ^