PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนเว็บ one2up บล็อกไม่ให้ใช้ IDM Download มีวิธีแก้ไขมั๊ยครับ

gohun
23rd October 2013, 16:08
โดนเว็บ one2up บล็อกไม่ให้ใช้ IDM Download มีวิธีแก้ไขมั๊ยครับ (ตอนแรกเน็ตโดนตัดเข้าเน็ตไม่ได้เลยครับ ต้องไปรีเซ็ตเราว์เตอร์ใหม่ และเซ็ตค่าใหม่ถึงจะเข้าเน็ตได้)

USED_JKG
23rd October 2013, 16:23
ผมก็โหลดได้ปรกติดีนะครับ

blackcool4
23rd October 2013, 16:25
ลอง copy ลิ้งมาใส่ที่ IDM ดูครับ เมื่อกี้ผมลองแล้วใช้ได้น่ะครับ แล้วที่เข้าเน็ตไม่ได้ ได้ลบ idm หรือเปล่าครับ เคยเจอปัญหาแนวๆนี้อยู่ครับ คือเวลาลบ idm ออกแล้วมันจะเน็ตไม่ได้ แต่พอรีเครื่องก็เข้าได้ปกติครับ

gohun
23rd October 2013, 16:39
ลอง copy ลิ้งมาใส่ที่ IDM ดูครับ เมื่อกี้ผมลองแล้วใช้ได้น่ะครับ แล้วที่เข้าเน็ตไม่ได้ ได้ลบ idm หรือเปล่าครับ เคยเจอปัญหาแนวๆนี้อยู่ครับ คือเวลาลบ idm ออกแล้วมันจะเน็ตไม่ได้ แต่พอรีเครื่องก็เข้าได้ปกติครับ
ขอบคุณครับ ใช้ก็อปแล้ว ใช้ได้ครับ ปกติกด Skip add มันก็ขึ้นให้เลยครับ(เลยไม่ต้องกด Skip add ให้คนอัพเลย) พอโหลดซักพักมันบอกว่าเกิดความผิดพลาดกับระบบ แต่ก็โหลดต่อได้ครับ ขอบคุณครับ