PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ชอบผู้หญิงคนนึง

bfbc2ween
24th October 2013, 12:47
คือเรื่องมีอยุ่ ว่า ผมอ่ะแอบชอบผู้หญิงคนนึงแล้ว อยู่ห้องเดียวกัน เค้าเป็นคนที่กวนตีน พูดเก่ง หวานนิดๆ ออกจะเป็นสาวฮ้าว ด้วยซึ่งโดนสเปคผมพอดีเป๊ะ ผมพึ่งสังเกตุได้ว่าเค้าดูน่ารักดู ตอนคุยกับเค้าแล้วรู้สึกดี อยู่ จนกระทั่งผมเริ่มชอบเค้า ผมก็ได้ชวนคุย ตอนช่วงปิดเทอม 5 วันติดต่อกัน พอวันที่ 6 ผมก็บอกชอบเค้าแล้วก็ ถามว่า ถ้าเธอ โอเค ช่วยเป็นแฟนกับเราได้ไหม เค้าก็บอกว่า ขอเวลา 1 อาทิตย์ สำหรับคำตอบ ผมก็ ตกลงให้เค้าไป โดยที่ไม่ได้ขัดใจเค้า เพื่อนสนิทเค้าที่เป้นผู้หญิงก็ มาบอกผมว่า เค้าคุยอะไรกับคนที่ผมชอบ และก็บอกด้วย ว่าคนที่ผมชอบอ่ะ อยากให้ระหว่าง 1 อาทิตย์เนี้ย อยากให้ผมทำคะแนน เพื่อให้เค้ามั่นใจคำตอบ
ผมก็เลยอยากจะถามว่า จะทำคะแนน จากการชวนคุยเนี่ย จะพูดเรื่องอะไรดีบ้าง จะชวนคุยยังไง และอีกอย่างตอนปิดเทอมเค้าก้ไม่ค่อยไปไหนอยู่แต่บ้านก็เลยไม่มีโอกาสได้ชวนไป อยากให้พี่ๆ ชวนหน่อยนะคั้บบ

fuxfamezer
24th October 2013, 13:05
พาไปแฮ้งค์เอ้าท์ครับผมได้เยอะชัวๆครับ ไปดูหนังก้ได้แล้วก้ขอให้มีจับมือนิดหน่อยร้อยเต็ม ผมทำอย่างงี้ก้ได้คบทุกคนนะลองดูๆ

KyosukeAMV
24th October 2013, 13:12
ทำคะแนนหรอเอา โปร ไหมครับคะแนน ทะลัก แน่นอน

(มันอยู่ที่ หัวใจ ที่คุณมีนั้นแหละครับว่าชอบเค้า มาก พอที่จะทำให้เค้าเป็น แฟน กับคุณได้ไหม)

Ramnant
24th October 2013, 13:14
ทำในสิ่งที่ใจตัวเองต้องการ ทำตามที่มันบอก แล้วคำตอบ และความรู้สึกที่แท้จริงก็จะออกมาเองครับ ^^

killertop
24th October 2013, 13:16
ทำตัวปรกติได้อยู่แล้วครับ เค้าแค่เล่นตัว นิสๆ

peamdef
24th October 2013, 13:29
ดูหนัง ร้องเกะ ครับ

manglove
24th October 2013, 14:06
ทำในสิ่งที่เขาชอบ แต่อย่าเล้าหรือจนเกินไปเดี๋ยวจะรำคาญเอา

BlackTheohm
26th October 2013, 23:21
ตื้อเท่าันั้นที่ครองโลกครับ