PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คลิปหลุด Assassin's Creed 4 รีบดูก่อนโดนลบครับพี่น้อง

-[ MaFaKaAlex ]-
24th October 2013, 21:33
http://www.youtube.com/watch?v=7ui9L-Qb6ok

มีพาร์ทต่อ ดูเอาในแชแนลครับ

เป็นตัวหลุดมาของ ps3
ใครไม่อยากโดนสปอยล์ก็อย่าดูดีกว่าครับ ผมก็ดูข้ามๆเอา

ปล.เพลงเกมนี้สุดยอดมากครับ ให้อารมณ์โจรสลัดได้สุดยอดจริงๆ
เกมสุดยอดจริงๆมันต้องให้อารมณ์ได้จริงๆถึงจะสุดยอด :cool:

ผมว่า ก่อนเล่นเกมนี้ขอแนะนำให้ดู jack sparrow ด้วยก่อนก็ดีนะ คงเพิ่มอารมณ์ได้ดีจริงๆ :cool:

กล้วย
24th October 2013, 21:41
ทำไมมันน่าเล่นเช่นนี้ แต่คอมผมคงสเปคไม่ถึง เศร้า

bomberhot
24th October 2013, 22:37
น่าเล่นจริงอะไรจริง

rockblood39
24th October 2013, 23:03
น่าเล่นดีครับ แต่รู้สึกไม่ชอบภาคนี้อ่ะ ทำเกมส์ดจรสลัดไปเลยก็ได้ แบบมันไม่มีอารมณ์แอสแซสซินอ่ะ ไปฆ่าแอสแซสซินแล้วเอาชุดมาใส่หวังไปเอารางวัล เลวจริงๆ ไม่ชอบเลยดูเลวๆ - -
โยน hidden blade ทอ้งอีก เจริญยยยย
ปล.หลังอาจจะเปลี่ยนใจมั้ง กลายเป็นคนดี
คือผมงงอย่างนึง ทำไมหลายภาคละ ก่อนจะมาเป็นแอสแซสซินก็เทพอยู่แล้วเช่น คอนเนอร์ ตอนไม่เป็นแอสแซสซินก็ปีต้นไม้ได้ สู้กับทหารได้ เค้าเตอร์ได้ พอใส่ชุด ไม่เห็นเก่งขึ้นเลย เหมือนแค่เพิ่มของ มันฝึกอะไรของมัน -*-

inwharn205
25th October 2013, 00:26
ทำไมตอนแรกเราไปช่วนtemplar อ่ะครับ part5 อ่ะ กำ เราเป็นtemplar หรอภาคนี้ T_T

RlucksN
25th October 2013, 00:38
ทำไมตอนแรกเราไปช่วนtemplar อ่ะครับ part5 อ่ะ กำ เราเป็นtemplar หรอภาคนี้ T_T

ผมไม่ได้ดูคลิปนะรอเล่นอย่างเดียว

แต่ถ้าให้สปอย คลุมตัวอักษรเอานะครับ(สปอยแรงนะถึงจะมีบอกไปแล้วในภาค 3 ก็ตาม เผื่อคนไม่รู้)*เอ็ดเวิร์ดไม่ได้เป็นเทมพลาร์ครับ เพราะเขาเลี้ยงและฝึกเฮย์แธมให้เป็นแอซซาซิน ก่อนที่จะถูกเทมพลาฆ่าตายและเฮย์แธมย้ายไปอยู่ฝั่งเทมพลาร์*

MiHawk
25th October 2013, 00:43
pc นี่มันออกวันไหนครับ

oI3lacKLisTo
25th October 2013, 07:25
น่าเล่นดีครับ แต่รู้สึกไม่ชอบภาคนี้อ่ะ ทำเกมส์ดจรสลัดไปเลยก็ได้ แบบมันไม่มีอารมณ์แอสแซสซินอ่ะ ไปฆ่าแอสแซสซินแล้วเอาชุดมาใส่หวังไปเอารางวัล เลวจริงๆ ไม่ชอบเลยดูเลวๆ - -
โยน hidden blade ทอ้งอีก เจริญยยยย
ปล.หลังอาจจะเปลี่ยนใจมั้ง กลายเป็นคนดี
คือผมงงอย่างนึง ทำไมหลายภาคละ ก่อนจะมาเป็นแอสแซสซินก็เทพอยู่แล้วเช่น คอนเนอร์ ตอนไม่เป็นแอสแซสซินก็ปีต้นไม้ได้ สู้กับทหารได้ เค้าเตอร์ได้ พอใส่ชุด ไม่เห็นเก่งขึ้นเลย เหมือนแค่เพิ่มของ มันฝึกอะไรของมัน -*-

Hidden Blade ดูดีๆมันงอแล้วครับ

Edward คงไม่รู้ด้วยมั้งว่ามันคืออะไร เกมส์ยังไม่จบอย่าเพิ่งรีบตัดสิน :sweat

ชุดมีแค่ไว้ปิดบัง เรื่องอุปกรณ์เพิ่มนี้มันเยอะขึ้นก็จริง มันอยู่ที่ฝีมือคนเล่นในการนำมาประยุกต์ใช้ครับ :)

manglove
25th October 2013, 08:15
ปกติโดดลงน้ำนี้ไม่ระแวงนะภาคเก่าๆแต่ภาคนี้มีสัตว์ในน้ำด้วยโดดทีนี้เสียวๆเลย

tff007
25th October 2013, 08:17
อยากให้มีคนทำกระทู้เจาะลึกแอดเซซินคริฟทุกภาคจริงๆชอบเนื้อเรื่องเกมนี้อยู่

นักเล่นเกม
25th October 2013, 13:07
ภาคนี้ templer เป็นพระเอกครับ

ตอนหลัง haytem ทนการกระทำอันเลวร้ายของ assasin ไม่ได้เลยแยกวงออกมา

ปล. ผมมั่วครับ คิคิ แต่ผมเดาว่าภาคนี้อาจจะได้เล่นตัว haytem ก็ได้ บางทีอาจจะหักมุม ถึงสาเหตุที่ haytem

ต้องออกจาก assasin ผมว่ามันมีอะไรมากกว่านี้ขนาดในภาค 3 ตอนเริ่มเรื่อง haytem ยังพูดกะคนในโรงโอเปร่า

เลยว่าฉันเคยบอกแล้วไง ว่าอย่าให้เห็นแกอีกครั้ง แสดงว่า haytem ต้องโกรธพวก assasin บางอย่างแน่นอนครับ

แล้วคนอย่าง haytem ไม่ใช่คนที่ถูกซ์้อได้ง่ายๆ แต่เขาเป็นคนมีอุดามการณ์ บางทีภาคนี้อาจไขปริศนาทั้งหมด

universalpt
25th October 2013, 13:18
ภาคนี้ templer เป็นพระเอกครับ

ตอนหลัง haytem ทนการกระทำอันเลวร้ายของ assasin ไม่ได้เลยแยกวงออกมา

ปล. ผมมั่วครับ คิคิ แต่ผมเดาว่าภาคนี้อาจจะได้เล่นตัว haytem ก็ได้ บางทีอาจจะหักมุม ถึงสาเหตุที่ haytem

ต้องออกจาก assasin ผมว่ามันมีอะไรมากกว่านี้ขนาดในภาค 3 ตอนเริ่มเรื่อง haytem ยังพูดกะคนในโรงโอเปร่า

เลยว่าฉันเคยบอกแล้วไง ว่าอย่าให้เห็นแกอีกครั้ง แสดงว่า haytem ต้องโกรธพวก assasin บางอย่างแน่นอนครับ

แล้วคนอย่าง haytem ไม่ใช่คนที่ถูกซ์้อได้ง่ายๆ แต่เขาเป็นคนมีอุดามการณ์ บางทีภาคนี้อาจไขปริศนาทั้งหมด

ถ้าไม่จำไม่ผิด ชายผิวดำแก่ๆที่สอนให้การเป็นเอสสาซินให้คอนเนอร์ บอกว่า Haytem ถูก แกรน มาสเตอร์ของ Templar แย่งตัวไปจาก Edward ตั่งแต่ยังเด็กนะ แล้วถูกสอนให้เป็น Templar ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ซีรีส์นี้สีเทามาก การกระทำของทั้ง สองฝ่าย คืออยากทำให้โลกดีขึ้น แต่คัดแย้งกันทางด้านความคิดความคิดของแต่ละฝ่ายก็มีข้อดีและข้อเสียทั้งนั้น ต่างความคิดกันทำสงความกัน ลงคิดดูสิท่าทั้งสองฝ่ายมาร่วมมือกัน โลกจะเปลี่ยนแปลงไปขนาดไหน