PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เครียดมากครับพี่น้องครับ

Chetoad
27th October 2013, 00:09
ก่อนอื่นต้องยอมรับอย่างลูกผู้ชายเลยว่าผมพลาดครับ คืนนั้นเรานอนด้วยกัน แน่นอนครับเล้าโลมบนเตียง อารมณ์พาไป+อยากรู้อยากลอง ผมเลยเอาของผมยัดเข้าไปในของเธอค้างไว้ 3 วิเพราะเธอบอกเจ็บ
3 วิประมาณนั้นแหละครับ แล้วก็เอาออก ไม่ยัดอะไรอีก แต่นึกได้ทีหลังว่าไม่จำเป็นต้องหลั่งอสุจิก็มีโอกาสออกมาก่อนได้ กังวลเลยทีนี้ แล้วมารู้ทีหลังว่าประจำเดือนเธอยังไม่มาซักที กลายเป็นเครียดเลย
วันที่ผมยัดวันนั้นวันที่ 17-18 ประมาณนั้นอะครับ ประจำเดือนเธอจะมาทุกๆวันที่ 21-25 สม่ำเสมอ แต่คราวนี้มันไม่มา เธอมีโอกาสจะท้องมั๊ยครับ แล้วหน้า7หลัง7คืออะไรนับยังไงครับ แนะนำทีครับว่าผมควรทำยังไง
**เหตุการณ์ทั้งหมดเกิดขึ้นในเดือนนี้นะครับ แล้วมันเกิดขึ้นในช่วงก่อนหน้าที่ประจำเดือนเธอจะมามันหมายความว่ายังไงครับ**

ขอร้องอย่าซ้ำนะครับ พลาดไปแล้วด่าผมไปก็ช่วยไรไม่ได้ จะไม่ทำอีกแล้วครับเข็ดเครียดมากเลย:(

FarrellPete
27th October 2013, 00:21
ห๊าาาา 3 วิ โอ้ก็อดดดด
ไม่ท้องหรอกครับ คงเพราะฝ่ายหญิงเครียดหรือป่าว

bct4alive
27th October 2013, 00:23
สตรีเบนโลสิครับ

Chetoad
27th October 2013, 00:28
สตรีเบนโลสิครับ

ผมก็บอกให้เธอใช้สตรีเบนโลครับ แต่เธอเกลียดผมซะแล้วตอนนี้ แนะนำอะไรบอกอะไรก็ไม่ฟังกันเลยเอาแต่ด่าๆๆ แทนที่จะตั้งสติแล้วช่วยผมแก้ปัญหา = =

T8109
27th October 2013, 00:42
สิ่งเเรกที่ท่านควรทำคือตั้งสติก่อนครับเเล้วควรทำใจยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาไม่ว่าจะเป็นเรื่องที่ดีหรือ...
แล้วจากนั้นคุณควรที่จะนั่งคุยกับเเฟนของคุณว่าจะเเก้ปัญหาอย่างไรดีซึ่งผมไม่เเนะนำให้คุณเเละเเฟนทำเเท้งอย่างเด็ดขาดเพราะทางเเก้ปัญหานั้นไม่ใช่มางที่ถูกต้อง
อย่างไรก็ดีทางออกของเรื่องนี้คุณควรปรึกษาพ่อเเละเเม่ของคุณก่อนจะได้ไม่ทำอะไรผิดพลาดไปอีกครั้ง

ทั้งนี้ผมเชื่อว่าคุณทำผิดไปครั้งหนึ่งเเล้วคุณคงจะไม่ทำผิดพลาดเป็นครั้งที่สองนะครับ

Chetoad
27th October 2013, 00:44
สิ่งเเรกที่ท่านควรทำคือตั้งสติก่อนครับเเล้วควรทำใจยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาไม่ว่าจะเป็นเรื่องที่ดีหรือ... แล้วจากนั้นคุณควรที่จะนั่งคุยกับเเฟนของคุณว่าจะเเก้ปัญหาอย่างไรดีซึ่งผมไม่เเนะนำให้ทำเเท้งอย่างเด็ดขาดเพราะทางเเก้ปัญหานั้นไม่ใช่มางที่ถูกต้อง อย่างไรก็ดีเรื่องนี้คุณควรปรึกษาพ่อเเละเเม่ของคุณก่อนจะได้ไม่ทำอะไรผิดพลาดไปอีกครัง ทั้งนี้ผมเชื่อว่าคุณทำผิดไปครั้งหนึ่งเเล้วคุณคงจะไม่ทำผิดพลาดเป็นครั้งที่สองนะครับ

ขอบคุณมากนะครับผม ผมจะไม่ทำอีกแล้วครับ บทเรียนครั้งใหญ่เลยหละครับ:yes

tanin2684
27th October 2013, 00:46
อาจจะเพราะเครียดนะ มันก็เลยเลื่อน

Emo
27th October 2013, 00:47
ผมว่าไม่นะ......(ไม่หน้าจะรอด...5555 (ไม่ท้องหรอก))

Chetoad
27th October 2013, 00:52
อาจจะเพราะเครียดนะ มันก็เลยเลื่อน

ผมก็คิดแบบนั้นนะครับ แต่เธอบอกว่ารู้สึกไม่มีแรง กินข้าวไม่ค่อยลง จะอ้วก ผมก็คิดว่าเอ้ยอุปทานหรือเปล่าอะไรมันจะขนาดนั้น โดนงูฉกแค่ 3 วิ

ผมว่าไม่นะ......(ไม่หน้าจะรอด...5555 (ไม่ท้องหรอก))

เดี๋ยวก็สั่งเก็บซะเลยหนิ555

hunkacer
27th October 2013, 01:14
โอกาสน้อยนะครับ เพราะของผู้ชายที่หลั่งออกมาก่อนคือน้ำหล่อลื่น ไม่สามารถทำปฏิสนฐิใด ๆ ได้ แค่เป็นน้ำหล่อลื่นเท่านั้น (น้ำใสๆ) เพราะงั้น คิดว่าน่าเพราะฝ่ายหญิงเครียดมากกว่านะครับ ลองหายามาให้เธอกิน ไม่คุณก็ลองปลอบเธอดูก็ได้^^

ปล. ผมสิซีดกว่า ชอบใส่สดแล้วเสร็จนอก = =''

Chetoad
27th October 2013, 01:25
ปล. ผมสิซีดกว่า ชอบใส่สดแล้วเสร็จนอก = =''

โอ้โฮ = =''

Nackuscus
27th October 2013, 01:26
ไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจซิครับจะได้รู้ว่าท้องไม่ท้อง เดาเอาเองจะรู้มั้ย??

Classiz
27th October 2013, 01:30
ไม่ท้องแน่ครับ หน้า7 หลัง7 หมายถึง เป็น 7 วันก่อนมีประจำเดือน และ7 วันหลังมือประจำเดือน ถ้ามีอะไรกัน ต่อให้หลั่ง(แตกใน) ก็ไม่มีทางที่จะท้องได้แน่นอนครับ เป้นมันเป้นช่วงที่ตกไข่ไปแล้วกับหลังจากที่ไข่ยังไม่ได้ถูกสร้างขึ้นใหม่ครับ

hunkacer
27th October 2013, 01:42
ไม่ท้องแน่ครับ หน้า7 หลัง7 หมายถึง เป็น 7 วันก่อนมีประจำเดือน และ7 วันหลังมือประจำเดือน ถ้ามีอะไรกัน ต่อให้หลั่ง(แตกใน) ก็ไม่มีทางที่จะท้องได้แน่นอนครับ เป้นมันเป้นช่วงที่ตกไข่ไปแล้วกับหลังจากที่ไข่ยังไม่ได้ถูกสร้างขึ้นใหม่ครับ

เอ่ย ผมไปอ่านมาบางแหล่งบอก หน้า 3 หลัง 3,หน้า 5 หลัง 5,หน้า 7 หลัง 7 = =?

piekie
27th October 2013, 01:48
เสียบสามวิแล้วท้อง รู้ถึงไหน อายไปถึงนั่น......

Chetoad
27th October 2013, 12:39
เสียบสามวิแล้วท้อง รู้ถึงไหน อายไปถึงนั่น......

ฮ่าๆ5555:o

akeprime1
27th October 2013, 17:49
พลาดอย่างลูกผู้ชาย ก็ต้องรับผิดชอบแบบลูกผู้ชายครับ ไอ้ที่เคลียดๆเพราะใจเรามันไม่ค่อยจะรับผลการกระทำของเรา เต็มใจรับผลงานจากที่เราก่อได้ ใจก็มีความสุขครับ เชื่อผม

GANTZ
27th October 2013, 17:58
ขำๆนะ ถ้าท้องนี่โครตเทพเลยพี่น้อง 3 วิ -..-

บางคู่ล่อกันตั้งแต่หัวค่ำถึงเช้ายังไม่ท้องเลย คิดดูเอาเอง :clap

ถ้าท้องผมตั้งฉายาหัยคับ......เพชฌฆาต 3วิ........:sweat

Igotyoubaby
27th October 2013, 18:06
ทำไมไม่รู้จักป้องกัน

chokzee
27th October 2013, 18:15
ไม่แน่นะ แต่ขอพูดอะไรอย่างหนึ่ง ถ้าผ่านครั้งนี้ไปได้ก็คือประจำเดือนแฟนคุณมา คุณก็จะโล่งใจมาก แล้วที่คุณบอกว่า พลาดไปแล้วด่าผมไปก็ช่วยไรไม่ได้ จะไม่ทำอีกแล้วครับเข็ดเครียดมากเลย พอถึงเวลานั้นจริงๆ คุณจะทำได้หรือเปล่า.... จำคำพูดผมไว้นะ

pipond555
27th October 2013, 18:37
โอกาสน้อยนะครับ เพราะของผู้ชายที่หลั่งออกมาก่อนคือน้ำหล่อลื่น ไม่สามารถทำปฏิสนฐิใด ๆ ได้ แค่เป็นน้ำหล่อลื่นเท่านั้น (น้ำใสๆ) เพราะงั้น คิดว่าน่าเพราะฝ่ายหญิงเครียดมากกว่านะครับ ลองหายามาให้เธอกิน ไม่คุณก็ลองปลอบเธอดูก็ได้^^

เอ แต่ผมเคยได้ยินมาว่า ในบางครั้ง อสุจิก็อาจจะปนมากับน้ำหล่อลื่นได้นะครับ ตอนนั้นรู้สึกเค้าจะพูดถึงเรื่องการหลั่งนอก(ผมเข้าค่ายเรื่องเพศ ==)
แต่ก็ไม่รู้ว่ามันจริงรึเปล่านะครับ เพราผมก็ไม่ได้เชื่อ 100 เปอร์เซ็น

Pop_PeR
27th October 2013, 20:35
บอกตรงๆ ผมไม่เคยนะ เรื่องพวกนี้เเต่ 3 วิ คิดว่าไม่น่ามีอะไรเกิดขึ้น

การนับ หน้า 7 หลัง 7 เห็น พี่ผมบอกว่า คือ ก่อนหน้า ผญ จะมีประจำเดือน 7 วัน เเละ หลังจาก มีประจำเดือน 7 วัน <รึเปล่าหว่า>

zexterse7en
27th October 2013, 23:04
ไม่รอกมั้งแค่เคียดปะจำเลยเลึ่ิอน.ถ้าไม่เเน่ใจก้อหาที่ test มาลองดู จะได้เตียมกานไรทันก่อนจะเป็นเรึ่องใหญ่

BackKoMz-
29th October 2013, 13:21
อายุเท่าไหร่ครับ ถ้าเป็นวัยรุ่น มันเป้นเรื่องปกติที่ปจด.จะมาไม่ปกติ

ของแฟนผม มาเดือนนึงบ้าง สองเดือนครั้งบ้าง ล่าสุด3เดือนโครตเครียดเลยแต่สุดท้ายก็มา

ผมเลยตัดสินใจว่าจะไม่ซั่มกับแฟนไประยะยาวแค่ช่วย ภายนอกก็พอละ(แต่ไม่รู้จะอดทนได้นานเท่าไหร่)มันลดโอกาสได้มาก ความสุขก็ได้แต่บางทีอาจไม่ถึงที่สุด แหะๆๆ

X58G
30th October 2013, 13:43
ผมก็เคยครับ ยัดไปวิเดียวครับ ผมพลาดไปแล้ว เทอท้องครับ ตอนนี้ลูกผมสามเดือนแต่หน้าไม่ค่อยจะเหมือนผมเท่าไร ก็งงๆอยู่ครับ

manglove
30th October 2013, 14:02
แล้วคุณคิดว่าคุณหลั่งปะละ ผมมีอะไรกับภรรยาไม่ใส่ถุงไม่คุมกำเนิดมานานและแต่แตกนนอกไม่เห็นจะมีอะไรเลย ส่วนประจำเดือนผู้หญิงเขามาไม่ค่อยตรงหรอกแฟนผมยังมาไม่ตรงเลยบางทีหายไปนานเลย
อาจจะเป็นเพราะความเครียดมากกว่า ผมว่าไม่ท้องแน่นอน