PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ping bf3 อยู่ดีๆก็สูง

Gunn
27th October 2013, 12:28
คือผมได้โพสถามแบบนิดๆหน่อยๆไว้ที่ www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=206515(อ่านในนี้ก่อน)ครับ ซึ้งผมอยากทราบให้แน่ใจว่าไม่ใช่ที่เครื่องของผมหรือเป็นที่เครื่องของผมกันแน่ คือผมเล่นอยู่ดีๆก็เป็นครับ ผมเลยลองลงวินโดวใหม่ เพราะมันช้าด้วยแหละ555 แต่ก็เป็นเหมือนเดิมครับ

ผมลองไปหลายวิธีแล้ว gpedit, โหลด WTFast, โหลด cfospeed ซักอย่างครับ5555 แต่ก็ไม่ได้ช่วยเลยครับ