PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหากับ IDM ครับ

auronx01
27th October 2013, 21:36
ใช้ idm โหลด one2up โหลดช้าเป็นบาง part เป็นเพราะอะไรครับ

USED_JKG
27th October 2013, 21:53
แล้วแต่เซิฟเวอร์

DavidNassau
27th October 2013, 23:06
มันมีวิธี ทำ ให้โหลด เร็ว อยู่ ครับ เป็น การเปลี่ยน ตัวเลข เล็กๆ น้อยๆ

ผมเคยบอกวิธีไปแล้ว อยู่ ทู้ นึง แต่ไม่มีคนสนใจอาจเป็นเพราะ ผมไม่มีชื่อเสียงมากมายในบอร์ด

อยากได้ไปหาเอาเองครับ เพราะถ้ารู้กันเยอะ ก็ ใช้ เยอะ อาจจะรู้ไปถึงเจ้าของเว็บได้

ถ้าถึงแล้วก็แน่นอนครับ วิธีนี้ อาจจะโดนบล็อคไปเลยก็ได้ เพื่อไม่ให้ตัวเซิฟของเค้าทำงานหนักไป