PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขึ้น Could not intialize steam รัวๆเลย = =

feriouss
28th October 2013, 10:47
คือเมื่อวานผมซื้อนารูโตะมาเล่นอะครับ แล้วพอโหลดลงเสร็จก็ปรกติดีแต่พอจะเล่่นก็ขึ้น Could not intialize steam ต้องรีเครื่องถึงจะเล่นได้แต่พอรีเสร็จเปิดมาเล่นเกม
ตามปรกติ เล่นๆๆจนปิดพอจะเล่นอีกรอบก็ขึ้นอีก พอจะเปิดเกมอื่นที่ไม่ใช่นารูโตะก็ขึ้น Error ไม่พบ User (ลองกับ Gmods เมื่อคืน) พอจะเปลี่ยนสตีมเป้นออนไลน์ก็
Steam stopped working ผมพยายามหาทางแก้แล้ว ผมลบสตีมลงใหม่ด้วยไฟล์โหลดใหม่จากเว็บมันเอง ไม่หายก็ลองลงวินโดวส์ใหม่มาลองเปิดก็ยังไม่หายอีก
ช่วยผมแก้หน่อยเถอะครับ ปัญหาเยอะจนผมเศร้าใจมากเลย T T