PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามทีเรื่อง naruto ultimate ninja storm 3 Pc

Mintyifei
28th October 2013, 13:13
ถามทีคับ แปลงเป็นโหมด2ทำไง คับ แบบเช่นนารุโตะเป็นตัวสีทองอะคับกดปุ่ม ไหน เอาแบบที่มันลดหลอดจักระอะคับ มันมี2อย่างอะคับ อย่าง1ลดหลอดจักกระ อย่าง2 ต้องรอโดนตีจนเหลือเลือดหลอดเดียวกด ชาตจักระค้างก็จะเป้นโหมดนั้นเอง อยากได้แบบวิธีที่1อะคับ ลดหลอดจักระ ผมกดไม่เป็น
บอกเป็นปุ่มเลยคับกดตัวไหนมั้ง ตรงที่เซตปุ่มอะคับเพราะผมใช้จอยถูกๆไม่ได้ใช้จอยXboxคับ

อีกเรื่้องคับ ไอ้ช่องสีน้ำเงิน ตรงเลือกตัวละครคือไรคับที่อยู่ตรงกลาง ล่างสุดเลยคับที่มันเหมือนหน้าเลือกตัวละครแต่เป้นช่องสีฟ้าๆ แล้วมี สัญลักษ์ของหมู่บ้านอยู่ อย่างละ2อันอะคับผมเล่น จบแล้วก็ยังไม่เห็นได้เลยอะคับ

ถามผู้รู้บอกทีคับ

nanohawk2
28th October 2013, 13:46
ช่องสีน้ำเงินนั้นเป็นตัวละครซัพพอร์ทครับ จะโผล่ขึ้นมาหลังจากเรากดเลือกตัวละครที่เราจะเล่นแล่ว

ส่วนแปลงร่าง ผมจำไม่ได้แล้ว ถ้าในเพล 3 กด R3 ลงไปมั้ง

095474622
28th October 2013, 13:55
[สอนผมหน่อย] NARUTO SHIPPUDEN : ULTIMATE NINJA STORM 3 (http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=207002)