PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้วิธีลง Mod Dead Island Riptide มั่งครับ

armzaa2550
30th October 2013, 01:54
เห็นในคลิปเค้าทำ สนุกดี มีสไน ดากรูนอฟด้วย แถมยังปืนพก ยิงนัดเดียวซอมบี้กระเด็นไปไกลเลย

DavidNassau
30th October 2013, 02:04
รู้ สึก เหมือน ผม เคย ทำ นะ มันเป็น save editor ครับ เวลาเปิดใช้มันจะต่อไปที่ steam ของเราครับ

ถ้าจะใช้จริงๆ แนะนำให้ ใช้ตัวเกมเถื่อน กับ id steam ที่ไว้เล่นเกม แบบ แครก โดย เฉพาะ

เพราะผมไม่ไว้ใจ ตัว save editor ของมันที่พยายามเชื่อมต่อไปที่ steam ครับ

แต่ก็ไม่แน่ เกม มันก็ นาน ละ อาจจะมี mod จริงๆ ก็ ได้ ผมจะลองหาดูละกัน ถ้ามีจะเอามาลงให้ตรงนี้ครับ