PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Max Payne 3 Complete ควรซื้อมั้ย?

Jerryboyz57
30th October 2013, 16:40
จากเว็ปนี้ http://www.greenmangaming.com/s/th/en/pc/games/action/max-payne-3-complete-pack/#item-s6(เว็บในเครือที่เคยแจกเกม Mafia 2, Civ 5)
ซึ่งมันลดราคาเกมนี้ 86% เหลือ 9.79$ และใส่โค้ด วอยเชอร์เข้าไปจะเหลือ 7.832$(300 บาท) คุณว่าควรซื้อไหมครับ รบกวนทีนะครับ

headshot deluxe
30th October 2013, 17:00
ถ้าชอบเนื้อเรื่องกับชอบความเป็น max payne ก็น่าซื้ออยู่ เพราะเกมคงเอกลักษณ์ของซีรียส์ได้ค่อนข้างดี คือ ดิบ เถื่อน และยาก เช่น เลือดไม่ขึ้นเอง ศัตรูมาเป็นฝูง ต้องยิงแม่นจริงๆ
แต่ถ้าจะซื้อมาออนไลน์ก็อย่าเลยครับ คนเล่นแทบจะไม่มีแล้ว ดังนั้น season pass ที่ได้มาแทบจะไม่มีประโยชน์

ปล. เกมกินเสป็คค่อนข้างสูงและโหลดนานมากๆๆๆ ข้อเสียมีแค่นี้ล่ะครับ อย่างอื่นผมชอบหมดนะ ผมซื้อกล่องมา 699 บาท

wriy9oN
30th October 2013, 17:06
ผมว่า ถ้าไม่เคยเล่น ก็น่าจัดนะครับ ผมซื้อของ Rockstar Games 699 มาจากแมงป่อง เล่น MULTI ไป3ตาได้ 55555 แต่เนื้อเรื่องก็คุ้มแล้วครับ จัดเลยครับ

Patrenko
30th October 2013, 17:59
ถ้าชอบซื้อเกมส์มาเล่นเนื้อเรื่องจบเเล้วว่าคุ้มผมว่าซื้อมาก็คุ้มอยู่นะครับ แต่ว่าโหลดนานพอสมควรตามที่ท่านข้างบนบอกเลยครับ แต่เกมส์นี่มันต่างกับเกมส์อื่นตรงระหว่างมันก็จะเป็น cutsene เเบบต่อเนื่องเลยครับทำให้รู้สึกเหมือนไม่มีฉากโหลด

ออนไลล่าสุดผมเช็คของเวอร์ชั่นคอมคนน้อยเเล้วครับ

Jerryboyz57
31st October 2013, 20:04
ขอบคุณที่มาตอบนะครับ สรุปผมก็ไม่ได้ซื้อฮ่าๆ เพราะมีหลายคนมากเลยบอกว่า multiplayer มันล้างแล้ว อย่างไรก็ตามขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ