PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเรื่องการ coop เกมครับ

hearty
1st November 2013, 13:19
ทุก ๆ เกมเวลาที่เล่นกับเพื่อนแล้วผมเป็นโฮสต์เนี่ย บางเกมเพื่อนเห็นห้องผมแต่เข้าไม่ได้ บางเกมไม่เห็นห้องเลย แต่เวลาเพื่อนผมสร้างห้องก็เข้าได้ปกติครับ

โดยปกติแล้วจะแลนกันผ่านฮามาชิครับครับเพื่อนผมต้องสร้างห้องตลอด

สงสัยมาก ๆ เลย มีวิธีแก้ไหมครับ

KyosukeAMV
1st November 2013, 13:23
ตอนแรกจะช่วยนะแต่อ่านถึงคำว่า ฮามาชิ ปุ๊บผมรู้เลยว่าเป็นที่อะไร

dajimaum
1st November 2013, 13:27
ลองปิด ไฟวอ หรือ ไฟวอที่มีติดมากับ แอนตี้ไวรัสดูครับ น่่าจะช่วยได้