PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำหน่อยครับอยากซื้อเกมส์

exsadragon
2nd November 2013, 13:51
อยากลองเล่นแท้ดูบ้างแนะนำหน่อยครับเกมส์ี่ช่วงนี้ถูกๆแล้วยังมีคนออนไลส์อยูอะครับ

Lonely_Knight
2nd November 2013, 14:33
ถ้าจะเอาถูกๆคตนเล่นเยอะๆช่วงนี้ยังไม่ค่อยมีลดเลยครับ เพิ่งผ่านช่วงฮัลโลวีนที่เกมผีๆเพิ่งลดเยอะๆไปเอง

อาจจะต้องรอช่วงสิ้นปีครับ ถึงมีเกมลดเยอะมากๆหลายๆเกม หรือไม่ลองสมัครสตีมไว้เลยครับ เข้าดูทุกวัน

สตีมมีลดหนักแทบทุกวันแน่ครับ แถมช่วงต้น กลาง ปลาย สัปดาห์ก็มีโปรลดเกมอื่นเพิ่มจากที่ลดอยู่ทุกวันอีก