PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม เรื่อง Man Of steel ครับ

-[C]offee[C]hoize-
2nd November 2013, 17:43
:ask
ฉากที่พระเอกกำลังมอบตัว ให้กับตัวโกงที่อยู่กลางทะเลทราย แต่ตัวโกงบอกว่าให้เอานางเอกขึ้นไปด้วย

แล้วทำไมถึงเรียกนางเอกขึ้นไปทำไมเพราะอะไรอ่ะครับ

nood ToT
2nd November 2013, 18:05
นั้นดิ ผมเองก้อสงสัยเหมือนกัน

~FeaR~
2nd November 2013, 19:00
น่าจะเอาเป็นตัวประกันถ้าหาก Superman ขัดขืนมั้งครับ

-[C]offee[C]hoize-
2nd November 2013, 23:21
น่าจะเอาเป็นตัวประกันถ้าหาก Superman ขัดขืนมั้งครับ

แล้วเค้ารู้ได้ไงว่า superman ต้องยอมกับ ผญ คนนี้ คนอื่นเยอะแยะ :dash
หรือว่าเค้ารู้จากโทรทัศน์ที่มี ผช ประกาศว่า ผญ คนนี้รู้ที่ซ่อนตัว superman เพราะตัวโกงยังเจาะระบบเข้าทางสื่อสารทุกช่องทางได้เลย มั้งนะครับ ๕๕๕ ผมคิดงั้น :pardon