PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dota2 experience

SCP
2nd November 2013, 17:47
เคยไหมครับ เล่นดอท2 ทีม5คน ตอน 2-3ทุ่มขึ้นไป เจอเเต่ฝรั่ง-จีน โหดๆ

เเบบว่า เล่น6ตาเเพ้หมดเลยครับ

ใครเคยเป็นบ้าง พักนี้เป็นบ่อยมาก

เเถม
http://www.dota2wallpapers.com/wp-content/uploads/2013/02/pudge-and-windrunner.jpg

MrSmith
2nd November 2013, 17:52
เล่นด้วยสิครับ :)

mikeGLA
2nd November 2013, 17:57
ถ้าเรามาเป็นทีมเขาก็ต้องมาเป็นทีมด้วยกันน่ะสิครับ ไม่แปลกถ้าจะแท๊กทีมกันอย่างดีผมก็เคยเป็นอยู่

nalavit02
2nd November 2013, 18:40
หน้าเล่นดีครับ

portroyal111
2nd November 2013, 20:46
ผมก็เจอแต่พวกไม่ได้เรื่องครับ พวกมาเล จีน อินโด ฟิลิปปิน พวกนี้ล่ะ ผมเกลียดสุดๆเลย ปากมาก เล่นไม่ได้เรื่อง แถมบางวันปิงผมสูง ก็ดันเล่นไม่ทันเขาอีก

สุดท้ายก็แพ้ยับเยินครับ ก็คิดดูละกัน ผมได้เล่นกับพวกที่ว่าข้างบน ส่วนอีกทีมก็ไม่รู้จะโหดไปไหน คนไทยทั้งทีม

เวลาผมเล่น Dota 2 ผมจะดีใจมากเลยเวลาได้เล่นกับคนไทย เพราะคนไทยมีเกรียนน้อย (มันไปเล่น HON กันหมด)

BoRing
2nd November 2013, 23:58
ผมเล่นก็ตี้แค่กับเพื่อนน่ะ
ส่วนใหญ่ที่เจอก็สูสีกันมากทั้งสองฝั่ง
ผมว่ามันอยู่ที่เลเวลด้วยแหละ บ่งบอกถึงประสบการณ์การเล่นเกม

crossguard01
3rd November 2013, 00:09
คิดเหมือนผมเลย dota2 เกรียนไทยน้อยมาก ต่างประเทศมีบ้างแต่น้อย
ไม่เหมือน hon ด่ากันทั้งเกม เด็กนี่ตัวดีเลย ผมเลยลบเกมhonทิ้งเลยเพราะรำคาญพวกนี้
แล้วมาเล่นdota2แทนเกรียนน้อย

Bangzuzu
3rd November 2013, 00:16
ผมก็เจอแต่พวกไม่ได้เรื่องครับ พวกมาเล จีน อินโด ฟิลิปปิน พวกนี้ล่ะ ผมเกลียดสุดๆเลย ปากมาก เล่นไม่ได้เรื่อง แถมบางวันปิงผมสูง ก็ดันเล่นไม่ทันเขาอีก

สุดท้ายก็แพ้ยับเยินครับ ก็คิดดูละกัน ผมได้เล่นกับพวกที่ว่าข้างบน ส่วนอีกทีมก็ไม่รู้จะโหดไปไหน คนไทยทั้งทีม

เวลาผมเล่น Dota 2 ผมจะดีใจมากเลยเวลาได้เล่นกับคนไทย เพราะคนไทยมีเกรียนน้อย (มันไปเล่น HON กันหมด)

ผมเห็นด้วยครับ เพราะเกรียน HON มันเยอะผมเลยย้ายมา DOTA2 ครับ ฮาๆๆ

Mcarmy
3rd November 2013, 00:23

ฮ่า อ่านแล้ว ขรำดีจังเลยนะท่าน

มีแอบกัด HON ด้วย ฮ่าๆ ท่านทำให้ผมเล็งเห็นข้อดีของ HON แล้ว :o