PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอไดร์เวอร์Notebook Asus หน่อยครับ สำหรับWindows8.1

BlackRoseXIII
2nd November 2013, 20:00
ขอ ไดร์เวอร์ Notebook Asus หน่อยนะครับ คือว่าผมหาโหลดไม่ได้เลยอ่ะครับ
ที่ต้องการคือ คีบร์อด ครับ ตอนนี้กด FN+F1-12ไม่ได้เลยครับ
และขอ Power 4gear asus หน่อยนะครับ หรือโปรแกรมสำหรับ notebook ที่ผมไม่มี
แบบว่าพึ่งลง Windows ใหม่ แล้วแผ่นที่แถมมากับกล่องมัน ถึงแค่ Windows 7 Utimate เองนะครับ
ปล.ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากกก อย่างสุดซึ่ง

De_Fastback
2nd November 2013, 23:22
ผมว่าในเว็บหลักเขาน่าจะมีนะครับ ลองหา ๆ ดูครับ ปกติเขาน่าจะไว้แถว ๆ Support นี่แหละ

BlackRoseXIII
3rd November 2013, 02:54
มีแต่ 8 นะครับ แต่ไม่รู้ 8.1 ok หรือป่าวก็ไม่รู้ คงต้องลองครับ ฮาๆ