PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่น้องชาวJOKER ทั้งหลายครับ ช่วยผมนึกชื่อเกมส์นี้ทีครับ

tetsujin30
3rd November 2013, 00:30
พี่น้องชาวโจ๊กเกอร์ ทั้งหลายครับ ช่วยผมนึกชื่อเกมส์นี้ทีครับ

ผมเคยเล่นเกมส์นี้ตอนเด็ก และมันสนุกมาก เป็นเกมส์หุ่นยนต์ครับ มุมมองแบบ GTA ครับ จำได้ว่า หน้าจอตอนโหลดด่านมันจะเป็นแผนที่สีเขียวๆ ก่อนน่ะครับ เป็นเกมส์หุ่นยนต์ ซึ่งหุ่นแต่ละตัว สามารถยิงปืนได้หลายชนิดครับ ไม่เน้นเลเซอร์ซักเท่าไหร่ เราสามารถเลือกพวกพ้องมาได้ด้วยครับ และจำได้ด่านนึง มันจะเป็น พีระมิดสีดำใหญ่ และเป็นตอนกลางคืน

ช่วยผมนึกทีนะครับ ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ ช่วยทีนะครับ ;):sweat:yes