PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลด workshop จาก steam มาแล้ว ใช้ไม้ได้ครับ?

suppermama
3rd November 2013, 14:25
ผมได้โหลด work shop ของเกม Killing Floor มาครับ
แต่มันไม่มีให้เลือก add อยากเช่น ผมโหลด mod dead space มา
เข้าไป solo mode แต่มันไม่มีให้ add หนะครับ มันต้องแก้ยังไงดี?

ZeMaGreEn
3rd November 2013, 16:58
จากที่ผมอ่านนะครับ Mod บางตัวเราโหลดมาแล้วต้องไปลงเอง หรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับเซฟเวอร์
นะครับผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมเป็นแบบนั้น ผมโหลดมาบางอย่างไม่ขึ้นครับ แต่ถ้าเปลี่ยนเพลงผมขึ้น
รอผู้รู้คนอื่นๆ ครับผม

suppermama
3rd November 2013, 18:50
แก้ไขใหม่นะครับ mod dead space ขึ้นมาแล้วครับ แต่ไอคาเรคเตอร์ dead space ที่โหลดมามันไม่มี

suppermama
4th November 2013, 17:28
ขอดันนะครับ