PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาดูคลิปนี้ให้จบสิ.. หึหึ

hunkacer
5th November 2013, 00:14
ตามหัวกระทู้เลยครับ คือผมได้รับคลิปนี้มาจากเพื่อนคนนึงทางเฟสบุ๊ค แล้วทีนี้มันก็ถามผมว่า ตอนเด็ก ๆ ชอบดูรายการเจ้าขุนทองไหม? ผมตอบ เออ ดูทุกเช้าล่ะ

แล้วมันก็ส่งคลิปนี้มาให้ผมดู แล้วมันก็บอกว่า อะ งั้นลองดูนี่สิของฝรั่ง ดูให้จบนะ ดูให้จบ แล้วมันออฟไลน์หายไปเลย

คราวนี้ผมก็มาเปิดดู ตอนแรกก็ว่ามัน ปยอ. เพราะมันเหมือนรายการเด็ก เสียเวลา จะกดปิดไปทำวิจัยต่อ แต่ด้วยเพื่อนมันกำชับไว้ว่า 'ให้ดูให้จบ' ก็เอาวะ กลั้นใจดูไป... แล้วก็ถึงจุดดับของคลิป.....

.... ถ้าท่านใดดูจบแล้ว บอกความรู้สึกที่มีต่อคลิปนี้ที ว่ารู้สึก... เหมือนกันไหม ด้วยนะครับ ^^ (อยากรู้จริงๆ)

ปล. ไม่มีผีออกมาให้ตกใจ หรืออะไรโผล่มาให้ฮาทั้งสิ้น ปลอยภัยครับผม

Enjoy this...

http://www.youtube.com/watch?v=9C_HReR_McQ

armiiz
5th November 2013, 02:41
เม้นแรก :p // ดูเพลินดี

tff007
5th November 2013, 03:10
ชื่อกระทู้อย่างน่ากลัวเลย -*-

Volcanus
5th November 2013, 03:13
ตอนสุดท้ายผมรู้สึกหลอนมากๆอะ - -"

manglove
5th November 2013, 03:52
เอิ่มจากที่ดูจนจบไปผมก็จะพูดว่า /// มิงเอาอะไรมาให้กูดูเนี้ย /// ประมานนี้
ปล.ผมก็ดันเชื่อคุณแนะดูจนจบ:o

BlackTheohm
5th November 2013, 16:23
ดูเหมือนจะไม่ค่อยรู้เรื่อง ' แต่ผมก็ดูจนจบนะ -*-

Sunshinekung
5th November 2013, 16:44
ดูจบอะรู้สึกหลอนๆตอนจะจบ

ไม่รู้เรื่องเพราะฟังเพลงไม่รู้เรื่อง

gamespore
5th November 2013, 18:17
ตอนมันดับนึกว่าจะมีอะไรโผล่มา -*-

diawnaja
5th November 2013, 18:59
เกี่ยวกับนักออกแบบ พวกมีความคิดสร้างสรรค์ ชอบครับ

hunkacer
9th November 2013, 17:17
เขาว่าจะได้ผลกับ คนที่ชอบวาดรูป กับชอบสรรค์สร้างอะไรใหม่ ๆ น่ะครับ เพราะมันจะมีผลต่อความรู้สึกในเชิงจิตรวิทยา :)