PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : PRO EVOLUTION SOCCER 2014 ขอถามหน่อยคับ

jakkit10600
5th November 2013, 20:04
คือผม เล่น PRO EVOLUTION SOCCER 2014(พึ่งโหลดมาเล่น) แต่พอผมเข้าไปในเกม มันจะให้เลือก ทีม แต่ว่าไอ พวก ทีม ดังๆ ผมมีแค่ Manchester United ทีมเดียวเองคับ
ผมก็สงสัย ขอไปเปิดในเว็ปผมเห็นเขาเล่นกลับมีทีมที่ดังๆ ครบเลย มันเป็นที่ตัวเกม หรืองต้องโหลดแพทอะไรมาลงมั้ย ถึง มีทีม ครบ ผมสงสัยจิงๆอยากรู้ ใคร พอจะช่วยผมได้มั้ยคับ

ILoveJKG
5th November 2013, 20:38
ถ้าเข้าเล่นครั้งแรก เกมมันให้เราเลือกทีมเอาไปเป็น Background เฉยๆครับ ก็เลือกทีมที่ชอบไปเลย พอเลือกเสร็จเข้าเกมจากนี้จะเลือกเล่นเป็นทีมอะไรก็ได้แล้วครับ
ปล. มันแค่เลือกเอาเป็น Background เฉยๆครับ

bomberhot
5th November 2013, 21:14
โหลด pes edit มาลงครับ ถึงจะมีทีมเซลซี ลิเวอร์ อะไรพวกนี้เพราะไม่ได้ลิขสิทธ์

jakkit10600
6th November 2013, 22:58
โหลด pes edit มาลงครับ ถึงจะมีทีมเซลซี ลิเวอร์ อะไรพวกนี้เพราะไม่ได้ลิขสิทธ์
พอจะมีลิงค์ให้ผมโหลดมั้ย