PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเลือกอะไรดีคับ

hades051
5th November 2013, 22:34
คือว่าแม่ผมจะซื้อของให้อ่ะคับ

มี BB gun ธนู ผมเอาอันไหนดีคับ

ไม่เอา ทั้ง สอง อย่่างครับ

BB Gun หรือ ธนู ผมว่า เล่นซัก 3 เดือนก็คงจะเบื่อละ

เอาตังไป ซื้อคอมพิวเตอร์ + การ์ดจอ แรง มาเล่น Call Of Duty Ghost & เกมอื่นๆ ครับ สนุก ไม่มีเบื่อ

เดี๋ยวนี้ผมเลิกเล่นเกมแล้วคับ เพราะผมเคยเล่นแล้วติด แม่เลยด่าหนัก เลยเลิกเลย

ไม่รู้นะผมว่าไม่คุ้มทั้งสองอย่าง

ธนู เล่นที่ไหน (ถ้าบ้านเป็นสวนเป็นไร่ก็อีกเรื่องนึง)

BB Gun ก็มีสนามให้เล่นเยอะ แต่เล่นแป๊บ ๆ ก็เบื่อ

เปลี่ยนเป็นพวกเครื่องดนตรีไหม :pleasantry

บ้านผมเป็นบ้านสวนคับ ส่วนเครื่องดนตรีผมก็เล่นกีตาร์แล้วคับ

Season
5th November 2013, 22:43
เป็นผมเอาธนู ครับ ความชอบส่วนตัว เพราะบางทีมันให้อารมณ์ ดิบๆ ดี (อิทธิพล มาจากหนัง และ เกม :o)

taiptai
5th November 2013, 22:50
BB Gun - มันส์ ครับไม่มีไรมาก สำหรับคนที่ขอบแบบเอ็กตรีมรับรองสนุก
ธนู - ความนิ่ง สมาธิ ยิงได้ทีก็แค่ฟิน -.- เเต่นั่นแหละสไตลผม ผมเลือกธนูนะจากที่เคยลองมาทั้งคู่ละ

Pop_PeR
5th November 2013, 22:52
ชอบครับ ผมเป็นคนชอบ รูปร่างปืน ><" เพราะฉะนั้น เชียร์ปืนครับ BB Gun ฮ่าๆ

dantemas
5th November 2013, 22:53
ธนู เลยครับ ถือว่าเป็นสิ่งที่ ดีเลยและครับ ช่วยฝึก ด่านสมาธิด้วย สนุกไปกับมันด้วย เท่อีกต่างหาก ^^ มีความสามารถ เฉพาะตัวเพิ่มมาอีกด้วยน่ะคับ

thekrof
5th November 2013, 22:56
ดูคนแถวบ้านและเพื่อนฝูงเป็นหลัก จะได้มีเพื่อนเล่นเพื่อนคุย

ballba
5th November 2013, 23:20
ถ้าชอบเล่นๆก้ bb gun ธนูนี่ จิงจังนะ ถ้าไม่ใช่ของเด็กเล่น = =

G-man
5th November 2013, 23:25
ไม่เอา ทั้ง สอง อย่่างครับ

BB Gun หรือ ธนู ผมว่า เล่นซัก 3 เดือนก็คงจะเบื่อละ

เอาตังไป ซื้อคอมพิวเตอร์ + การ์ดจอ แรง มาเล่น Call Of Duty Ghost & เกมอื่นๆ ครับ สนุก ไม่มีเบื่อ

SoheeFC
5th November 2013, 23:37
BB GUN เคิ้บ เวลาโจรขึ้นบ้าน ไม่เสียเวลาง้างลูกศร อิอิ

exodus
5th November 2013, 23:39
ผมว่าเปลี่ยนเป็นตุ๊กตายางเกรด A จากญี่ปุ่นจะดีไหม?

kidsylenser
6th November 2013, 17:30
ไม่รู้นะผมว่าไม่คุ้มทั้งสองอย่าง

ธนู เล่นที่ไหน (ถ้าบ้านเป็นสวนเป็นไร่ก็อีกเรื่องนึง)

BB Gun ก็มีสนามให้เล่นเยอะ แต่เล่นแป๊บ ๆ ก็เบื่อ

เปลี่ยนเป็นพวกเครื่องดนตรีไหม :pleasantry