PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้ผู้ชายมาดูเเล ตัวเองได้ กับ อยากได้ผู้ชายรวยๆมาช่วยดูเเล ต่างกันไม๊

Pop_PeR
6th November 2013, 18:57
สาเหตุ ที่ผู้หญิงเกาะผู้ชายรวยเพราะ จะได้ไม่ต้องมานั่งรำบาก ชีวิตเเค่ขอ เงินผู้ชาย ซื้อโ่น่นซื้อนี่ เป็นอันรัก ... .
ไม่เข้าใจเหมือนกัน คนเรา เกิดมา ขี้ก็เหม็นเหมือนกันทุกคน ต้องมารังเกียจ ดูถูกความต่าง ของชนชั้นกันด้วย

เเปลกหรอที่ผู้ชาย เกิดมาเรียนไม่เก่ง จบไปไปทำงานเงินเดือนได้เเค่ 15000 เป็นอันผู้หญิงต้องบอกว่า กูไม่เอา***

เเต่อีกมุมหนึ่ง ก็ยังพอดีใจที่ ยังมีผู้หญิงที่ รักผู้ชายที่ไม่คิดถึง อะไรเพียงเเค่เรารักกัน ช่วยกันทำงานไปด้วยกัน ก็อยู่ได้ ไม่ใช่ชีวิตจะต้องสบายเป็นเส้นตรงตลอด ~!!

เเปลกเน๊อะ เเล้วไอ่คำว่า อยากให้ผู้ชาย มาดูเเล นี้มันต้องรวยใช่ไม๊ ต้องมีเงินมา่กๆ ใช่ไม๊ หรือกระไร
ยอมรับว่า ไม่ชอบเลย ผู้หญิงเเบบนี้นี้ เเต่สุดท้ายครับ 55 5 5+ เจอกับตัวเอง = =

เเต่มันก็ไม่เเปลกเน๊อะ ทั้่งๆที่ ความคิดผู้ชายอย่างเรา เเค่ต้องการผู้หญิงที่ ไม่ต้องรวย ยากจน ยังไง ไม่เห็นจะคิดมาก

^____________________________________^" อ๊ะๆ ผมมาดราม่า โดยเฉพาะ

ปล. ถ้าผมทำงาน ตอนโสด ๆ ได้เงินเดือนซัก 15000 มีผู้หญิงคนนี้ ชอบผม รักผม มันจะเเสดงว่า
ผู้หญิงคนนี้ไม่ได้รักเราที่ เงินทอง เเต่รัก เราในสิ่งที่เราเป็น เเละยอมรับสภาพเราได้ รึเปล่า ???

ตอนนี้ผมก็เริ่มประมาณว่า ทำใจ เวลาเกิดอะไรขึ้น จะได้ไม่ต้องมานั่ง ร้องไห้เสียใจ
เพราะยังไง คนหนึ่งคน จะไปเหมือน คนอีกหนึ่งคน ที่ ดีกว่าไม่ได้หรอก

ผู้ตรวจสอบ
6th November 2013, 19:11
พูดยากครับ
มันก็เป็นสิทธิ์ของ ผญ ที่จะเลือกสิ่งที่ดีที่สุด
ก็เหมือน ผช ที่ชอบ ผญ สวย เเต่นิสัยว่ากันทีหลัง

Shuffling
6th November 2013, 19:17
สิ่ง 2 อย่างที่ผมจะ เลือกก่อน คือ...... หน้า..นม ..นิสัย

ผู้ชาย 2 หน้าตา นิสัย
ผู้หญิง 3 หน้าตา นิสัย เงิน

mikeGLA
6th November 2013, 19:21
มันก็เป็นธรรมดาจริงๆแหละครับ ผู้หญิงเกิดมาแสวงหา ความรัก ความอบอุ่น และความมั่นคง ที่เลือกคนรวยเพราะคิดว่ามั่นคงล่ะมั้งครับ

AUTcher
6th November 2013, 19:22
ผมว่ามันแล้วแต่คน ... แต่ส่วนมากเป็นแบบนั้น

ipromise11
6th November 2013, 19:28
จะไปว่าฝ่ายหญิงเรื่อง เงิน ก็ไม่ถูกนะครับ(สำหรับบางคน) ใจเขาใจเรา ถ้าเป็นเราเราก็อยากที่จะอยู่สบายใช่ไหมครับ นี่ก็เป็นส่วนหนึ่ง

แต่อีกส่วนหนึ่งที่เค้ารักเราด้วยใจก็มี แต่ต้องหานานหน่อยนะครับ แต่ผมเชื่อว่ามีแน่นอน

aminookey
6th November 2013, 19:48
ผมไม่รู้ผมนอนนา
อย่างว่าล่ะน้า คนเรามันไม่อยากลำบากหรอกครับ นอกจากไม่อยากลำบากแล้ว คนเรายังอยากจะได้นุ่นได้นี่อีกหรือพูดสั้นๆคือยังมีกิเลส แน่นอนว่ากิเลสพวกนั้นต้องใช้เงินซื้อ แล้วยิ่งเงินเยอะก็เยอะผู้หญิงคงชอบเป็นเรื่องธรรมดา ไอ้ที่เราเรียนมาเงินเดือนหมื่นห้าพันบาทเราไม่ผิดหรอกครับ แต่เราสนองความต้องการของพวกเขาไม่ได้ เขาเลยจากเราไปหาสิ่งที่ต้องการ

manglove
7th November 2013, 00:25
ก็มันสตอเบอแหลไงจะแคทำไมฟันแมมให้หมดแล้วทิ้งจบ(555+นิสัยเดิมก่อนมีเมีย)
ปล.ผมเจอคนที่ใช่แล้วหละแต่ก็นะอยู่คนเดียวสบายใจกว่าอยู่คนเดียวจนตายไปเลยยิ่งดี:o