PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคีย์ far cry 3 หน่อยครับ

ghost th
7th November 2013, 20:51
ตามหัวข้อเลยครับ อยากเล่นมาก
ถ้าผมทําอะไรผิดก็ขออภัยด้วย

vihog
7th November 2013, 20:55
ขออะไรครับมีแครกก็ใช้สิครับตีถ้าไม่ใช่แท้ใครเค้าจะให้กันครับ

The Run
7th November 2013, 21:01
เคยได้ยินป่ะครับ ของฟรีไม่มีในโลก

left
7th November 2013, 21:02
MAIME-KAIAOW-HIROK

ติดตามข่าวดีๆครับเดี๋ยวมันก็ลด 400-500 นี่แหละเชื่อผม!!

ghost th
7th November 2013, 21:12
โค้ดนี้ใช่โค้ดจริงรึป่าวครับ

Lonely_Knight
7th November 2013, 21:31
หลอกสิครับ เค้าแกล้งเล่นครับ

อธิบายหน่อยนะครับ ถ้าคุณโหลดของปลอมมาเล่น เดี๋ยวนี้คุณแทบไม่จำเป็นต้องใช้คีย์แล้ว เพราะมี Crack มาให้แล้ว (Crack คือตัวที่ทำให้เล่นเกมเถื่อนได้โดยไม่ต้องใช้คีย์ ประมานนี้ปกติคนอัพโหลดเกมจะแนบไฟล์ Crack มาในโฟลเดอร์เกมที่คุณโหลดมาแล้วครับ หาดู)
หรือปกติแล้วถ้าคุณโหลดเถื่อน ถ้าเกมนั้นมีคีย์ เค้าจะให้มาในโฟลเดอร์เกมที่โหลดมาอยู่แล้วครับ หาดูดีๆ หรืออาจจะอยู่ในหน้ากระทู้ที่คุณโหลดเกมมาก็ได้

แต่ถ้าคุณซื้อของแท้เป็นกล่องมา คุณจะได้คีย์ที่แนบมากับกล่องครับ
แต่ถ้าคุณซื้อของแท้แบบโหลดเอาตาม Steam หรือ Origin คุณไม่ต้องใช้คีย์เพราะมันเข้าไปใน Library เกมของเราอยู่แล้ว หรือบางทีคุณอาจจะต้องกดให้เกมมันโชว์คีย์ออกมาแล้วค่อยเอาไปใส่ให้เล่นได้แล้วถ้าคุณไปซื้อคีย์จากเวปนอก บางทีเขาอาจจะส่งคีย์มาให้ในเมลคุณ หรืออาจจะโชว์ในหน้า Account คุณในเวปนั้นๆ เท่าที่ผมรู้นะ
กรณีที่อยู่ๆคุณมาขอคีย์เกมคนอื่นแบบนี้มันเหมือนให้คนอื่นเขาซื้อเกมให้น่ะครับ

alonedevil
7th November 2013, 21:43

นี้คุณ แกล้งไม่รู้เรื่อง หรือ ไม่รู้เรื่องจริงๆ
หากเป็นเคสหลังผมแนะนำให้คุณเลิกใช้ คอมพิวเตอร์ แล้วกลับไปเรียนหาความรู้ให้มากขึ้นแล้วค่อยกลับมาเล่นคอม ใหม่ดีกว่านะ

คนเก่งเกินกว่าจะใช้คอมพิวเตอร์เล่นเกม = ="

225DCC5F
7th November 2013, 21:46
เอ่อ.. คอมก็ดีนะครับ แต่ทำไมเหมือนไม่รู้อะไรเลย - -'

MC_cat
7th November 2013, 21:48
เค้าอาจจะมาขอ ขำๆ ก็ได้ .... มั้งนะ? :p

[Really~Nuts]
7th November 2013, 22:10

คีย์: KRAIJAHAI-ENGFREE-WAKRUB-65556

Eskimo Joe
7th November 2013, 22:32
ขอกันดื้อๆ เลยเรอะ