PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การลงWin จากไฟล์ ghost

ning445
8th November 2013, 15:36
คือจะลงแล้วมีข้อสงสัยว่า windows ตัวเก่ามันจะลบออกให้อัตโนมัติมั้ย แบบเหมือนล้างใหม่มั้ย
ปล.ผมลงจาก one key ghost

chunkun
8th November 2013, 21:55
คือจะลงแล้วมีข้อสงสัยว่า windows ตัวเก่ามันจะลบออกให้อัตโนมัติมั้ย แบบเหมือนล้างใหม่มั้ย
ปล.ผมลงจาก one key ghostจากที่ผมเคยลงโกส (ปัจจุบันเลิกแล้ว ลงจากตัววินโดว์ธรรมดาแทน) ดูเหมือนมันจะไม่ล้างไฟล์เก่าอ่ะครับ ถ้าไปดูที่ โปรแกรมไฟล์ในไดรฟ์ C มันมีโฟลเดอร์ใหม่ขึ้นมาชื่อ old windows ซึ่งเก็บไฟล์ตัววินโดว์เก่าที่เราติดตั้งไว้ ผิดถูกยังงัยขออภัยด้วยนะครับ