PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามวิธีลง mod เกม GTA EFLC หน่อยครับ

August
8th November 2013, 23:06
น่าจะไม่ผิดกฎนะครับ เพราะไม่เกี่ยวข้องกับการดาวน์โหลดเกม

คือลองหาใน youtube ดูแล้วไม่ค่อยเข้าใจเลยอะครับ

อยากทราบวิธีลง mod รถอะครับ คืออยากได้สกินรถใหม่ๆบ้าง

ลองหาโหลดมาแล้ว แตกไฟล์แล้วก้จะมีพวก folder install นามสกุลไฟล์ .wft .wtd อยู่2 ไฟล์ประมาณนี้อะครับ

แต่คือไม่เข้าใจว่าจะให้นำ ไฟล์พวกนี้ไปลงไว้ที่ไหน หรือต้องใช้โปรแกรมเสริมอะไรรึเปล่า คือไม่เข้าใจอะครับ รบกวนขอวิธีอย่างละเอียดที

bellba
9th November 2013, 17:50
ลงแบบเดียวกับ gta iv แหละครับเพราะ gta eflc มันเป็นภาคเสริมครับๆ ลองหาๆวิธีลง mod gta iv ดูครับ :rtfm