PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีเซฟเกมส์ NARUTO SHIPPUDEN Ultimate Ninja STORM 3 Full Burst

system_pc
9th November 2013, 19:29
ผมโหลดมาจาก joker แล้วผมเล่นแบบ คียบอรดน่ะ ครับ อยากรู้ว่าเกมส์นี้มันเซฟไง เล่นไปตั้งนานพอเข้าเกมส์ทีมีให้เริ่มใหม่อย่างเดียวเลย

kazeyuki
9th November 2013, 20:50
เท่าที่อ่านมาของเถื่อนรู้สึกว่าก่อนเข้าเล่นต้องคลิกขวาแล้วเลือก "run as administrator" ครับถึงเกมจะถึงออโต้เซฟให้
ไม่ทราบว่าเจ้าของมู้ได้คลิก run as administrator ก่อนเข้าเล่นรึเปล่า ครับ

system_pc
9th November 2013, 23:14
เท่าที่อ่านมาของเถื่อนรู้สึกว่าก่อนเข้าเล่นต้องคลิกขวาแล้วเลือก "run as administrator" ครับถึงเกมจะถึงออโต้เซฟให้
ไม่ทราบว่าเจ้าของมู้ได้คลิก run as administrator ก่อนเข้าเล่นรึเปล่า ครับ

ครั้งแรกที่เข้าเกมส์ คลิกครับ มันก็เซฟให้อัตโนมิตอยู่ดีครับ แต่จะเข้าเล่นใหม่ ก็มีแต่ new game อยู่ดี
พอครั้งสอง ไม่ได้คลิก มันก็เซฟให้อัตโนมิตอยู่ดีครับ แต่จะเข้าเล่นใหม่ ก็มีแต่ new game

kazeyuki
9th November 2013, 23:19
ครั้งแรกที่เข้าเกมส์ คลิกครับ มันก็เซฟให้อัตโนมิตอยู่ดีครับ แต่จะเข้าเล่นใหม่ ก็มีแต่ new game อยู่ดี
พอครั้งสอง ไม่ได้คลิก มันก็เซฟให้อัตโนมัตอยู่ดีครับ แต่จะเข้าเล่นใหม่ ก็มีแต่ new game

ตามสูตรเลยครับลองลบเกมแล้วลงใหม่ดู น่าเกิดการผิดพลาดบางอย่างขณะลงเกม