PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (ระวังสปอยล์)ถามถึงฉากหลังเครดิต CoD:ghost ใครจบแล้วมาคุย

rockblood39
10th November 2013, 12:02
http://www.youtube.com/watch?v=EIwD71hRF_M

คุณว่ามันหมายถึงอะไรอ่ะ ผมยังงงอยู่เลย ใครพอรู้บ้างครับ หรือมันปูทางไปภาค 2 ??

domedee
10th November 2013, 12:16
Logan (ตัวเอก) โดนตัวโกงจับไปทรมาน เพื่อจะได้กลายเป็น Ghost Hunter หรือ ง่ายๆคือจะเอามาแก้แค้น Ghost

hotew2697
10th November 2013, 13:52
ง่ายๆครับ รอภาค Ghost 2 ต่อไปอิอิ อุดหนุนๆ :dance

kazeyuki
10th November 2013, 14:01
ตอนจบ Rorke คงลาก Logan ไปฝั่งอาดามันเทียมเข้าร่างแงมๆ ภาคสอง Logan จะมีกงเล็บเหล็กและมีสกิลรีเจนเลือดไวติดตัวแน่นอน เชื่อผม

rockblood39
10th November 2013, 15:23
Logan (ตัวเอก) โดนตัวโกงจับไปทรมาน เพื่อจะได้กลายเป็น Ghost Hunter หรือ ง่ายๆคือจะเอามาแก้แค้น Ghost

อ่อ ผมกลับไปเล่นซ้ำละ คือตัวโกงมันจะเอาเราไปทรมาน แล้วติดตรงที่ logan จะกลับมาแก้แค้น ghost ทำไมอ่ะ ทำไมโดนแล้วทรมานแล้วถึงกลายเป็นพวก Rorke อ่ะครับ
ผมว่าภาคหน้าเราอาจเล่นเป็น hesh ก็ได้แล้วได้เจอกับ logan ที่เป็นอีกฝั่งไปละ ดราม่าอีกละ -*-

[P]oky_alM0n
10th November 2013, 17:56
ผมว่า logan เป็นลูก rorke แบบ elias เอามาเลี้ยงเป็นลูกตัวเองแทน ตอนแรกนึกว่า rorke ตายไปแล้ว มันจะมีประโยคหนึ่ง ตรงที่ต่อยกับ rorke บนรถไฟ ที่พอ hesk มันบอก ประโยคลับเสร็จแล้ว rorke มันพูด ขึ้นว่า shit!..son.. แล้วรถไฟก็คว่ำตกน้ำไป

lastcall
10th November 2013, 18:06
oky_alM0n;2365895']ผมว่า logan เป็นลูก rorke แบบ elias เอามาเลี้ยงเป็นลูกตัวเองแทน ตอนแรกนึกว่า rorke ตายไปแล้ว มันจะมีประโยคหนึ่ง ตรงที่ต่อยกับ rorke บนรถไฟ ที่พอ hesk มันบอก ประโยคลับเสร็จแล้ว rorke มันพูด ขึ้นว่า shit!..son.. แล้วรถไฟก็คว่ำตกน้ำไป

son... of bit*h ครับผม

มันจับ Logan ไปทรมานก็จริง แต่ผมว่าแทนที่ Logan มันจะเป็น Ghosts Hunt ผมว่ามันจะกลายเป็น เราเล่นเป็น Hesh แล้วไปช่วยน้องชายซะมากกว่า แต่เนื้อเรื่องมันจะสั้นลงกว่าเดิม 2 ชม.....

ปล. อาจจะเป็นไปได้ก็ได้นะ เพราะ Elias มันไม่ค่อยสุงสิงกะ Logan ซักเท่าไหร่ หรือเพราะ Logan พูดไม่ได้ IW เลยขี้เกียจ LOL

rockblood39
10th November 2013, 18:35
son... of bit*h ครับผม

มันจับ Logan ไปทรมานก็จริง แต่ผมว่าแทนที่ Logan มันจะเป็น Ghosts Hunt ผมว่ามันจะกลายเป็น เราเล่นเป็น Hesh แล้วไปช่วยน้องชายซะมากกว่า แต่เนื้อเรื่องมันจะสั้นลงกว่าเดิม 2 ชม.....

ปล. อาจจะเป็นไปได้ก็ได้นะ เพราะ Elias มันไม่ค่อยสุงสิงกะ Logan ซักเท่าไหร่ หรือเพราะ Logan พูดไม่ได้ IW เลยขี้เกียจ LOL
เป็นไปไม่ได้คับ Elias ลำเอียงจะตาย ดูดิให้หน้ากากกับ logan แล้ว hesh อ่ะ พอกหน้าเอา - -'
ลำเอียงชัดๆ ผมว่า hesh เป็นลูก rorke แทน แบบกับตาลปัดกันมั่วเลย

อันนี้ผมเพ้อเจอครับ 555555

lastcall
10th November 2013, 18:40
เป็นไปไม่ได้คับ Elias ลำเอียงจะตาย ดูดิให้หน้ากากกับ logan แล้ว hesh อ่ะ พอกหน้าเอา - -'
ลำเอียงชัดๆ ผมว่า hesh เป็นลูก rorke แทน แบบกับตาลปัดกันมั่วเลย

อันนี้ผมเพ้อเจอครับ 555555

ผมว่าน่าจะเป็น Hesh ไปช่วย Logan ครับ 5555555

turboinw191
10th November 2013, 19:10
ตอนจบ Rorke คงลาก Logan ไปฝั่งอาดามันเทียมเข้าร่างแงมๆ ภาคสอง Logan จะมีกงเล็บเหล็กและมีสกิลรีเจนเลือดไวติดตัวแน่นอน เชื่อผมปัญยาอ่อน.

clean1447
10th November 2013, 19:18
ต่อไป Captain Price มาช่วย แล้วเข้าสู่ MW2 ( ถู้ย! )

Captain Price อาจจะมาเจอ Ghosts ระหว่างทำภารกิจ แต่พอช่วยตัวเองถูกจับอยู่คุกใต้ดิน 555+ ( มั่วไปเรื่อย )

HeartezzS
10th November 2013, 19:32
ต่อไป Captain Price มาช่วย แล้วเข้าสู่ MW2 ( ถู้ย! )

Captain Price อาจจะมาเจอ Ghosts ระหว่างทำภารกิจ แต่พอช่วยตัวเองถูกจับอยู่คุกใต้ดิน 555+ ( มั่วไปเรื่อย )

ถ้าเป้นแบบนั้น Captain Price คงแก่ขึ้นอีกครั้ง 5555

manshinoda
14th November 2013, 04:48
ตอนสุดท้้ายผมนึกว่ามันคือหลุมเผา ghost ภาคเก่าซะอีก :gamer

Patrenko
20th November 2013, 02:34
จับไปทรมารด้วยวิธีเเบบชนเผ่าโบราณเเบบเดียวกับที่ตัวร้ายโดนครับอาจใช้วิธีตำรวจดีตำรวจเลวไปด้วยถึงสามารถเปลี่ยนให้ทำงานอีกฝั่งได้เป็น 10 ปีเลยนะที่ตัวร้ายโดน