PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF4 แท้ มีประเภทที่อาวุธครบไหมครับในโหมดMP

เช กูวาร่า
11th November 2013, 15:52
เหมือนเมื่อก่อนBFBC2 ที่ซื้อแบบแพงกว่าธรรมดาแต่อาวุธครบไม่ต้องคอนปลดล็อคน่ะครับ เรียกไม่ค่อยถูกว่าชุดไร แต่ยินดีจะซื้อแบบนี้ครับถึงแพงกว่าก็ตามขี้เกียจคอยปลดลํ็อคมาก

headshot deluxe
11th November 2013, 16:43
ภาค 3 ก็มีครับ พวก shortcut pack ต่างๆ ไง ซื้อรวมกันแล้วแพงกว่าตัวเกมอีกแน่ะ
แต่ของภาค 4 ยังไม่ประกาศขายมั้งครับ ใจเย็นๆ ก่อนเกมมันยังออกไม่ครบทุก platform

driftdancer
11th November 2013, 19:39
ผมว่าภาค 4 นี่ปลดล็อคอาวุธของแต่ละคลาสไม่ค่อยยากเท่าไหร่นะครับ ผมแค่เลเวล 10 เอง ปลดล็อคปืนคลาส Assault ครบหมดแล้วนะ ที่มันปลดล็อคนานๆก็มีแต่อุปกรณ์เสริมอะครับ นานหน่อย

96hp
12th November 2013, 00:14
ความจริงถ้าจะตั้งกระทู้ถามอะครับ คุณเค้าไปถามในกระทู้ Battlefield 4 Multiplayer [ WELLCOME TO THE WAR2 ] ก็ได้ครับ ไม่เกินครึ่งวันเดี๋ยวก็มีคนมาตอบ เพราะคนที่เล่น BF4 MP เค้าเทียวมาดูอยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว