PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เสียงในเกมหายทำไงดีครับ

popattara
12th November 2013, 23:40
ผมใช้ คอมรุ่น MSI GE60 2OE-042XTH ที่ซื่อมาได้ไม่กี่วัน ลง วินโดว์8pro ครับ

ลองเล่นเกม BATTLEFIELD 3 LIMITED EDITION เล่นได้ปกติมันมีเสียวแต่พอมาลอง Far Cry 3 กับ Sniper.Elite.V2 มันมีเสียงตอนโลโก Ubisoft ครับหลังจากนั้้นก็ไม่มีเสียงเลยครับ
งงครับทีไงดีครับต้องลงอะไรเพิ่มไหมครับเพราะพึ้งซื้อมาครับ
ปล.Far Cry 3ลองลบแล้วลงใหม่หลายรอบแล้วก็ไม่ได้ซักทีครับ

MrWebmonster
13th November 2013, 23:23
ลองเข้าไปตั้งค่า Settings ในเกมดูนะ