PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Key stem ย้ายได้บ่ :(

_SaBasTaiN_
13th November 2013, 22:21
คือเมื้อกี้ผมเพิ่งซื้อเกม Dust จาก Humble มาเเล้วมันจะให้ล็อกอินสตีมที่ส่งไปให้ในอีเมล์เเล้วเขาก็จะส่งเกมไปให้ในสตีมเลยเเล้วพอดีผมล็อกอินสตีมผิดไปล็อกอินสตีมอันเก่าที่ไม่ได้ใช้งานเเล้วเเละเกมก็เเอดเข้าไปในสตีมเเล้วด้วยคือมีวิธีย้ายเกมออกจากสตีมอันเก่านี้ไปใส่ไอดีสตีมอีกอันนึงได้รึป่าวครับ(จะร้องให้เเล้วนะ)T^T

jjjena1234
13th November 2013, 22:41
เป็นไปไม่ได้จ้า ^^ เพราะว่ามันเเอดเกมไปเป้นเกมเลย ไม่ใช่เป็น gift ไม่มีสิท ย้ายครับ เมื่อเข้าคลัง ของเราเเล้ว

_SaBasTaiN_
13th November 2013, 22:44
เป็นไปไม่ได้จ้า ^^ เพราะว่ามันเเอดเกมไปเป้นเกมเลย ไม่ใช่เป็น gift ไม่มีสิท ย้ายครับ เมื่อเข้าคลัง ของเราเเล้ว

OH MY GODDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD!!!! ตบหน้าผมทีผมอยากตื่นจากฝันร้ายนี้
:dash