PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง Call of duty ตอนจบหน่อยครับ

manshinoda
14th November 2013, 00:57
ฉากตอนcreditจบ มันคืออะไรครับ

เราถูกขังหรอ ผมงง

neverdia
14th November 2013, 01:04
คิดว่าน่าจะให้ครับ เพราะเราโดนลากไป คิดว่าน่าจะถูกจับไปล้างสมองเพื่อไปตามล่าหน่วย Ghost ต่อ เพราะตัวหัวหน้าผ่ายร้ายถูกใจฝีมือเรา..........ทิ้งไว้ทำภาค2

ภาค2 มา อาจจะต้องมาสู้กับพระเอกภาคแรกก็ได้ หรืออาจจะมาด่านที่บุกมาช่วยพระเอกละมั้ง ผมว่านะ 555 :sweat

๏WILD-DOG๏
14th November 2013, 01:10
น้ำตาซึมเลย ตอนฉาก พ่อตาย T T

manshinoda
14th November 2013, 01:10
ไม่ใช่ครับ ตอนจบ credit เสร็จเรียบร้อยอะนะ มันจะมีฉากขึ้นมาประมาณ วิได้อะครับ

jeepthai
14th November 2013, 01:22
ทิ้งไว้ให้สาววายจิ้นกันต่อ... ว่า ลากไปทำอะไร นานเท่าไหร่ แล้วสุดท้ายจะเป็นยังไง?

อย่างนี้มีภาคต่ออย่างแน่นอน ส่วนเนื้อเรื่องต่อไปจะเป็นยังไงนั้นให้อดใจรอกันต่อไป แต่ที่สงใสคืออเมริกามันยับไปหมดแล้วนะ ถ้ามีภาคต่อนี้ อเมริกาคงยับกว่านี้ไม่ได้อีกแล้วละ

tff007
14th November 2013, 01:58
อยากถามว่า หน่วย ghosts นี้เค้าตั้งขึ้นมาเองหรือเป็นคำสั่งจากรัฐบาลอะ

ปล.เคยมีคนถามคำถามนี้ไปแล้วแต่หากระทู้นั้นไม่เจอเลยขอถามอีกรอบ

ส่วนคำถามที่นายอยากรู้ลองอ่านกระทู้นี้ดูนะ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=208588

manshinoda
14th November 2013, 04:42
เท่าที่รู้นะท่านเจ้าที่ มันน่าจะเกิดหน่วยนี้ขึ้นมาเอง เพราะจะล้างบัญชีเพื่อนมันที่เคยอยู่ในหน่วยเก่าด้วยกัน แต่มันดันไม่มีชื่อเรียกทุกคนเลยตั้งชื่อให้ว่า (ไม่แน่ใจเหมือนกันแต่จับใจความว่าอย่างงี้) ghost:preved

headshot deluxe
14th November 2013, 09:05
เนื้อเรื่องน้ำเน่ามากครับ น้องถูกจับไปขังเพื่อล้างสมอง พี่ก็ต้องตามไปช่วยในภาคต่อ แล้วก็ต้องมาสู้กันเอง

เช กูวาร่า
14th November 2013, 13:21
ตอนจบมีแค่กับตันไพรฆ่ามาคารอฟตายเเล้วนั่งควักซิก้ามาสูบครับ

tff007
14th November 2013, 23:01
เท่าที่รู้นะท่านเจ้าที่ มันน่าจะเกิดหน่วยนี้ขึ้นมาเอง เพราะจะล้างบัญชีเพื่อนมันที่เคยอยู่ในหน่วยเก่าด้วยกัน แต่มันดันไม่มีชื่อเรียกทุกคนเลยตั้งชื่อให้ว่า (ไม่แน่ใจเหมือนกันแต่จับใจความว่าอย่างงี้) ghost:preved

แตงกิ้ว

เนื้อเรื่องน้ำเน่ามากครับ น้องถูกจับไปขังเพื่อล้างสมอง พี่ก็ต้องตามไปช่วยในภาคต่อ แล้วก็ต้องมาสู้กันเอง

เห็นด้วยเราคิดว่าเป็นแบบนั้นแน่เลย