PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปรึกษาหน่อยครับ

GetKung
14th November 2013, 23:22
พอดีคิดไม่ออกจะซื้อ PS3 หรือ Xbox360 ดีอ่ะครับ
คือผมชอบเล่นทุกเกม แต่ไม่เกือบทุกเกม แต่เล่นๆก็อยาก online เล่นกับคนอื่นบ้าง
พอว่างๆก็อยากเล่นกับคนในครอบครัว แต่ถ้าเล่นคนเดียวผมก็เน้นOnlineเป็นส่วนใหญ่ ช่วยแนะนำทีครับ แล้วแนะนำเรื่องแผ่นเกมหรืออะไรหน่อย พอดีไม่ค่อยมีตังมากมายอ่ะครับ
แต่ตอนนี้ในใจกะเอาps3เก็บใกล้ครบแล้วด้วย แต่เน้นอยากได้จอยสองจอย แต่ทุกร้านแถมแค่จอยเดียว ยังไงช่วยแนะนำทีครับ เพราะกลัวซื้อ ps3 มาแล้วจะสู้ราคาแผ่นไม่ไหว ไปเข้ามืดอ่ะครับ
อยากเล่นสว่างแต่เล่นเกมใน hdd ไปได้ด้วยอ่ะครับสำหรับ ps3 มีทางไหมยังไงแนะนำทีครับทั้ง xboxและps3ขอบคุณครับ

Mr.UnHuMan
17th November 2013, 00:42
PS3 โล้ดครับ ซื้อมาแล้วคุ้มจริงๆครับ เห็นว่าตอนนี้มีแปลงแบบเล่นออนไลน์ได้แล้วนะครับ ลองดูนะ แต่ผมสายสว่าง

GANTZ
17th November 2013, 00:46
ไมไม่รอ ps4 - x one ละคับ เสียเงินครั้งเดียว