PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง กระทู้ข้อมูลแพตช์ DOTA2

misterbeerza
16th November 2013, 12:19
คือว่า ผมเป็นคนชอบอ่านพวกข้อมูลอัพเดทแพตช์ใหม่ตลอดเวลา แต่ว่า เว็บที่ดูมันเป็นภาษาอังกฤษอ่านไม่มันส์เลย เมื่อก่อนเห็นมีคนแปลมาเล็กน้อยบ้างก็ยังดีพอได้อ่าน แต่ทีนี้ ถ้าผมจะทำบ้าง ผมก็ทำไม่เป็นเลยมาขอร้องว่า ถ้ามีผู้ใจดีและว่างอัพกระทู้อัพเดตแพตช์ใหม่เป็นภาษาไทยได้ จะขอบคุณมากเลยครับ :cool:

เว็บแพตช์ล่าสุด : http://www.ongamers.com/articles/dota-2-14th-november-patch-content-analysis/1100-122/

หวังว่าผมไม่ได้ทำอะไรผิดกฏนะ ? หรือถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับ :stop

ปล. ฮีโร่กำลังจะมาใหม่ อีก 3 ตัวแน่ะ วู้ววว :girlhaha

double6
16th November 2013, 12:41
รู้สึกจะมาใหม่ 2 นะ อีกตัวรีตัวเก่า
อ้อ และก็รู้สึกว่าจะมาแล้วนะ แต่ยังไม่ได้เล่นเลย

misterbeerza
16th November 2013, 12:48
รู้สึกจะมาใหม่ 2 นะ อีกตัวรีตัวเก่า
อ้อ และก็รู้สึกว่าจะมาแล้วนะ แต่ยังไม่ได้เล่นเลย

มาใหม่ 2 แล้วก็เปลี่ยนสกินให้สตรอมครับ แล้วก็กำลังจะมาอีก 3 Pit lord , wrath king, legion commander ครับ

แล้วก็มีโหมด สร้างไอเทมด้วย เจ๋งมาก