PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหากดเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ผมอยากทราบว่าเกิดจากอะไรได้บ้าง

nutlorkkrom
17th November 2013, 13:20
คือว่าเครื่องผมเกมอื่นเข้าได้ตามปกติหมดแต่ AC4 พอกดเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ทั้งตัวเต็มและ Repack
ผมอยากจะทราบว่ามันเกิดจากอะไรได้บ้าง วอนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ มันเป็นที่เกมเดียวเลย

~FeaR~
17th November 2013, 13:33
อาจจะเกี่ยวกับที่ตัวเกมนั้นต้องการ software บางตัวหนะครับ เช่นที่พอลงเกมแล้วมันจะมีให้เลือกพวก directx ทำนองนี้ครับ

nutlorkkrom
17th November 2013, 13:41
อาจจะเกี่ยวกับที่ตัวเกมนั้นต้องการ software บางตัวหนะครับ เช่นที่พอลงเกมแล้วมันจะมีให้เลือกพวก directx ทำนองนี้ครับ

ผมก็ลงที่มันติดมาให้หมดแล้วนะครับ

gunkun444
17th November 2013, 15:28
ผมเคยเป็นนะ ของผมมันน่าจะเป็นเพราะไวรัสอ่ะ พอลงวินโดวใหม่หายเบย