PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมไม่เป็นตัวเองหรือเขาไม่เหมือนเดิม

puwaratitarat
17th November 2013, 13:47
คือผมคุยกับเขามาสักพักแล้วแรกก็ดีครับผมก็บอกชอบเขาไปเขาก็ยังไม่มีคำตอบผมก็คุยมาเรื่อยๆก็ดีครับมีหวานนิดหน่อยเขาก็บอกว่าผมน่ารักดีแต่พอคุยไปเรื่อยผ่านมา3เดือนเขาบอกว่าผมเปลี่ยนไปผมก็รู้สึกว่าเขาก็เริ่มเปลี่ยนไปด้วย จนตอนนี้มันเริ่มไม่ค่อยดีเหมือนเมื่อก่อนแล้วอะครับ ผมจะทำยังไงให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมดีครับ

ballba
17th November 2013, 14:22
เราทำอะไรจะรู้ใจตัวเองดีครับว่าเรายังเหมือนเดิมหรือไม่

หรือว่า

บางทีเขาพูดไป ส่วนใหญ่ไม่ได้คิดไปเองหรอกครับ แต่เป็นข้ออ้างเกรียนๆ ไว้สำหรับห่าง 555+

puwaratitarat
17th November 2013, 14:32
เราทำอะไรจะรู้ใจตัวเองดีครับว่าเรายังเหมือนเดิมหรือไม่

หรือว่า

บางทีเขาพูดไป ส่วนใหญ่ไม่ได้คิดไปเองหรอกครับ แต่เป็นข้ออ้างเกรียนๆ ไว้สำหรับห่าง 555+

ไม่รุสิครับ55 ผมก็ว่าผมก็เป็นแบบเดิม แต่ผมรุสึกว่าเขาเปลี่ยน