PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุณคิดอย่างไร

Price
17th November 2013, 16:21
ผมขอระบายหน่อยแล้วกัน เต็มเฟสไปหมดเลย
วันนี้เป็นวันลอยกระทง
ก็จะมีคนเพื่อนตั้งสถานะไร้สาระ
เช่น
ลอยกระทงไม่มีคู่ ต้องลอยกระทงคนเดียวอีกแล้ว
โพสต์ไปเพื่ออะไรก็ไม่รู้ ต้องการหาแฟนเหรอ(หาผัวนั้นแหละ)
เขาต้องการอะไรจากสังคมเหรอครับ
แล้ววันพ่อวันแม่เช่นกัน
โพสต์แต่รักพ่อรักแม่แต่วันสำคัญดังกล่าว
ไม่รู้เขาต้องการอะไรกับสังคม แน่จริงทำไมไม่โพสต์รักพ่อรักแม่ทุกวันเลยล่ะ

คุณคิดอย่างไร ?

มันก็มีหลายๆอย่างที่ผมงงกับสังคมไทยเยอะมากมาย

พ่อแม่บางคนเขาก็เล่น Facebook เหมือนกันครับ บางครอบครัวก็เล่นกันทั้งครอบครัว คนรู้จักผมนี่ เล่นกันตั้งแต่ปู่ยันหลานที่อายุ 15 ปี

ก็อาจจะใช่ แต่ที่ผมเห็นส่วนมากจะบอกรักพ่อแม่ลงเฟสในวันสำคัญเท่านั้น ผ่านไป 1 วัน ก็โพสต์นินทาพ่อแม่เหมือนเดิม แน่จริงผมว่าไปบอกต่อหน้าเจ๋งกว่าเยอะครับ

popsa00
17th November 2013, 16:24
ต้องการบอกว่าไม่มีแฟน พอไม่ได้ คืนนี้ก็ไปลอยกับแฟนเก่า

EK007
17th November 2013, 16:25
ผมคิดว่า กดขอบคุณโพสนี้ หล่อ น่ารัก แฟนสวย แฟนหล่อ ทุกคน

kingcesar
17th November 2013, 16:28
ผมขอระบายหน่อยแล้วกัน เต็มเฟสไปหมดเลย
วันนี้เป็นวันลอยกระทง
ก็จะมีคนเพื่อนตั้งสถานะไร้สาระ
เช่น
ลอยกระทงไม่มีคู่ ต้องลอยกระทงคนเดียวอีกแล้ว
โพสต์ไปเพื่ออะไรก็ไม่รู้ ต้องการหาแฟนเหรอ(หาผัวนั้นแหละ)
เขาต้องการอะไรจากสังคมเหรอครับ
แล้ววันพ่อวันแม่เช่นกัน
โพสต์แต่รักพ่อรักแม่แต่วันสำคัญดังกล่าว
ไม่รู้เขาต้องการอะไรกับสังคม แน่จริงทำไมไม่โพสต์รักพ่อรักแม่ทุกวันเลยล่ะ

คุณคิดอย่างไร ?

มันก็มีหลายๆอย่างที่ผมงงกับสังคมไทยเยอะมากมาย

พ่อแม่บางคนเขาก็เล่น Facebook เหมือนกันครับ บางครอบครัวก็เล่นกันทั้งครอบครัว คนรู้จักผมนี่ เล่นกันตั้งแต่ปู่ยันหลานที่อายุ 15 ปี

O'z NEWBIE IN THE H.H.
17th November 2013, 18:31
ผมคิดว่ามันเป็นสิทธิของเค้าครับ จริงๆผมก็ไม่ชอบหรอกครับ แต่ต้องคิดไว้ว่า มันเป็นเรื่องของเค้าครับ 5555 ผมก็เคยแขวะคนประเภทนี่ลงเฟสบุ๊คนะครับ แต่ก็โดนแขวะกลับมา แล้วผมก็ประชดว่ารักแม่แบบขำๆน่ะครับ ก็ฮาดี :o

armaszxc
17th November 2013, 18:54
ก็งี้แหละครับ อารมณ์คนเหงาละมั้ง
ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันเพราะไม่เคยไปลอยกระทงกับใครนอกจากครอบครัว 5555
น่าจะเป็นที่ไปกับเพื่อนแล้วเห็นเพื่อนควงคู่ไปลอยด้วยกันมั้ง :o

ผมว่าน่าจะชินๆกันแล้วนะเพราะมันมาทุกๆวันสำคัญแหละ 555555

_SaBasTaiN_
17th November 2013, 19:02
เพื่อหาคู่ไปลอยกระทงเเล้วก็ปล่อยมันลอยไปกับกระทงนั่นเเหละไปไกลๆเลยนะตัวเธอ:o/เพ้อคับ

Spermz
17th November 2013, 19:47
หลายสาเหตุครับ

ปั้มไลค์ ทำเฉยๆไม่มีเหตุผล บลาๆๆ

kimnasa
17th November 2013, 19:55
เขาว่างครับเฟสเขาสิทธิเขาปล่อยไปเถอะ

CloseMoST
17th November 2013, 20:02
คิดอย่างไรกับผม!!!!!!!!!