PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ขอความรู้] ipod nano gen 6

mao41863
18th September 2011, 23:39
ถามผู้รู้หน่อยนะครับเกี่ยวกับ ipod nano gen 6
1.การลงวีดีโอใน ipod ลงยังไงครับ เข้าใจว่าต้องเเปลงไฟล์ เเต่ก็เเอดเข้าเครื่องไม่ได้อยู่ดี
2.ipod มันมี app ของมันป่าวครับถ้ามีดาวน์โหลดได้จากไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ

mao41863
19th September 2011, 00:01
ขออภัยครับจะลบมู้ก็ลบไม่เป็น ศึกษาเเล้วคับว่าเล่นวีดีโอไม่ได้ ส่วนapp อย่าหวัง :eek:

Hackernso
19th September 2011, 00:02
ต้องไปหาโหลดโปรเเกรมในเว็ป Apple อะครับ ในเว็ปของมันอะ ผมก็จำไม่ค่อยได้ละ เดี่ยวนี้เปลี่ยนไปใช้ Sumsung เเล้วครับผม

zanimkor
19th September 2011, 06:01
อยากจะเล่น App หรือ ดูหนังก็แนะนำ iPod Touch เลยครับแน่นอนกว่ามันคือ iPhone ที่โทรออกไม่ได้ครับนอกนั้นเหมือนกันหมด

ถ้าผมบอกว่า ไม่เหมือนล่ะ อิอิ แต่ทางด้านการใช้งานเหมือนครับ แต่.....ไม่หมด~~!!

ไม่เหมือนกันหมดยังไงอ่ะครับอธิบายหน่อย

Kyonman
19th September 2011, 10:53
อยากจะเล่น App หรือ ดูหนังก็แนะนำ iPod Touch เลยครับแน่นอนกว่ามันคือ iPhone ที่โทรออกไม่ได้ครับนอกนั้นเหมือนกันหมด

ถ้าผมบอกว่า ไม่เหมือนล่ะ อิอิ แต่ทางด้านการใช้งานเหมือนครับ แต่.....ไม่หมด~~!!