PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สวัสดีครับบ ชาวสงขลาเข้ามาหน่อยสิ :D

shadowrealms
21st November 2013, 09:23
สวัสดีครับ ผมมีเรื่องอยากจะปรึกษาครับผม.
คือว่าวันอาทิตนี้ผมอยากจะไปถอย xbox360 มาซักเครื่องนึง ไหนๆก็ปิดเทอมแล้ว .. แต่.. ผมหาดูในตัวเมืองสงขลาไม่มีร้านไหนขายเลยอ้ะครับ ??
เมื่อเดือนก่อนผมไปเดินแถวๆสันติสุขที่หาดใหญ๋ก็เจอร้านขายพวกเครื่องเล่นเกมส์ แต่ผมไม่มั่นใจเลยครับ ว่าจะโดนฟันหรือป่าว ??

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในจังหวัดสงขลาซื้อที่ไหนกันครับ ? แนะนำผมหน่อยน้ะ

ปล.ขอบคุณมากครับ.

madnessboy01
21st November 2013, 09:28
ลองไปดูที่แผงทองสิคับ มีร้านนึง เป็นผัวเมียขาย อยู่ซอย2คับ(นับจากซ้าย) ผมใช้บริการร้านแกตั้งแต่ซื้อ PS2

shadowrealms
21st November 2013, 12:49
ขอบคุณมากครับ :D ไว้ฝนหยุดตกเดี่ยวค่อยขึ้นไปดู

oat_hohoho
21st November 2013, 13:06
แนะนำเวบนี้ครับ >>> http://www.gimyong.com/talung/index.php/board,44.0.html หมวาขายของ it ของหาดใหญ่ search หา xbox ดูครับ ผมก็ได้จากบอร์ดนี่แหละ เมื่อหลายปีที่แล้วราคาไม่แพง แถมเล่นได้จนถึงทุกวันนี้ยังไม่พัง ไม่มีปัญหาเลย แต่ท่านต้องดูสภาพ หาข้อมูลให้แน่ใจก่อนนะ