PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องการ hack games ที่ต้องออนไลน์ เวลาเล่นนะครับ

ipor
21st November 2013, 22:59
ตามหัวข้อเลยครับ ผม รูทเรียบร้อย แล้วใช้ game CIH2 แล้วมันก็ยังไม่ได้(ขอแค่เงินเท่านั้น) สงสัยว่า เกมที่มันต้องออนไลน์ตลอดนี่ไม่สามารถทำได้หรือครับ

littlefox
9th December 2013, 20:25
ถ้าเป็นเกมส์ที่ต้องต่อเน็ตเวลาเล่นทุกครั้ง Hack ไม่ได้จ้า
เพราะข้อมูลมันไม่ได้เก็บที่เครื่องของเรา มันเก็บที่ฝั่ง Server
ถึง Hack เปลี่ยนค่าได้ แต่พอปิดเกมส์แล้วโหลดใหม่มันก็เปลี่ยนไปเป็นแบบเดิม