PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยลง Driver การ์ดจอผ่านโปรแกรม GeFprce Experience มั่งครับ?

universalpt
23rd November 2013, 00:16
อยากรู้ว่าลงเองกับให้โปรแกรม GeFprce Experience ลงให่มันมีข้อแตกต่างกันมั้ย เห็นมันสะดวกดี

eieihihija
23rd November 2013, 00:19
ผมก็ลงผ่านมันประจำแหละครับ มันก็เหมือนโหลดมาลงเองนี่ครับ ไม่เห็นแปลกอะไร มีแจ้งเตือนก็ลงผ่าน ge นี่แหละครับ

GhrandJGth
23rd November 2013, 02:17
ผมก็ลงผ่านมันประจำแหละครับ มันก็เหมือนโหลดมาลงเองนี่ครับ ไม่เห็นแปลกอะไร มีแจ้งเตือนก็ลงผ่าน ge นี่แหละครับ

เหมือนผมครับ และผมว่าสะดวกดีด้วยมันอัพให้ตลอดไม่ต้องคอยไปโหลดเอง

cloudzextion
23rd November 2013, 02:59
แฟ้ม NVIDIA ที่ไดร C , Program Files และ ProgramData 3ที่ มีขนาดเท่าใหร่มั่ง?