PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : MAX PAYNE 3 เรื่อง active code

manlast555
24th November 2013, 05:05
คือผม ได้ active code ไปนานแล้วแต่ตอนนั้นไปเปลี่ยนวินโดว์ใหม่และโหลดมาใหม่มันให้ active อีก ผมใช้ code เดิมมันบอกว่า error ทำไงครับ

speedmodel
24th November 2013, 09:53
ลองพยายามกดActiveไปเรื่อยๆ ของผมก็เป็นตอนเข้าเกมครั้งแรก เหมือนมันมีปัญหาที่ Rockstar SocialClub

ผมก็เพิ่งซื้อมา เล่น Multi ก็ไม่ได้เพราะ SocialClub มันบอกว่าไม่มีการเชื่อมต่อกับอินเตอร์เน็ต -.-*

ลองฟอรเวิร์ดพอตก็ไม่หาย (เซงจริงๆ)