PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ass IV Black Flag

Kenzerd
25th November 2013, 16:08
ผมไล่อ่านทุกกระทู้ของ ท่าน Ramis ในเกม Ass Iv ของท่านนะครับ ของผมน่ะ ปัญหาคือ จอดำคับ Ac4bfsp.exe has stopped working ผมอัพ ไดร์ฟเวอร์ กาจ์ด จอก็แล้ว ยังเล่นไม่ได้ เลย

แต่ก่อนที่ผมจะลงวินโดร์ใหม่ ผมยังเล่นได้อยู่เลยครับ ตอนนี้เล่นไม่ได้แล้ว เล่นเกมอื่นก็ปกติดีหมดทุกอย่าง มีใครพอมีวิธีอื่นอีกไหม ผมทำตามเขาหมดทุกอันแล้วครับ ขอบคุณครับ

windows 7 ตัวเกม ตัว REPACK - SEYTER