PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Front Panel

earnmn
26th November 2013, 23:56
ข่องเสียบไมกับ หูฟัง ด้านหน้าเคส ครับ คือมันใช้ได้แต่ไมปกติครับ แต่หูฟัง ใช้ไม่ได้ครับ ลองใช้หูฟังหลายอันแล้วด้วย พอไปเสียบข้างหลังก็ติดปกติครับ

ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับ Driver เสียงด้วยป่าว ผมใช้ VIA HD Audio Deck ครับ ใช้เคส Aerocool X1 ขอวิธีแก้ปัญหาด้วยครับ ขอบคุณครับ

225DCC5F
27th November 2013, 00:14
... ลองแกะเคสดูครับว่าสายต่ออยู่รึเปล่า

edit: เอ้ะ แต่ไมค์ใช้ได้ ก็น่าจะเสียบอยู่ อาจเป็นเพราะ รูพังก็ได้ครับ