PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชื่อเกมหน่อยครับผม

kabukiput
27th November 2013, 03:24
รบกวนถามชื่อเกมหน่อยครับผม เป็นเกมไม่ค่อยเก่าเท่าไหร่ครับผม

เกมเป็นแนวTower Defendครับผม จะมี2ภาคมั๊งถ้าจำไม่ผิด ภาคนึงจะเป็นยุคสงครามโลกครั้งที่1 อีกภาคจะเป็นเหมือนช่วงสงครามเวียดนาม จะมีให้เราสร้างป้อมปืนครับผม ซึ่งเราสามารถเข้าไปบังคับป้อมปืนได้ ตัวเกมเป็น3D จะมีรถถังมีทหาร เฮลิคอปเตอร์คอยบุกมาเรื่อยๆ ซึ่งเราสามารถอัพเกรดได้ครับผม เกมจะเป็นกึ่งๆ RTSนิดนึงครับ ไม่รู้ว่าชื่อเกมอะไร ถ้าหาเป็นลิ๊งค์ได้จะขอบคุณมากๆครับผม

~-yoyoyo-~
27th November 2013, 03:42
Beach Head ป่ะ 555...:o

kabukiput
27th November 2013, 03:54
ไม่ใช่ครับผม เป้นแนวสร้างป้อมแล้วป้องกันทหารครับผม คล้ายๆพวกเกมบนIPadอะไรงี้ แต่เป็น3มิติครับผม