PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : grand theft auto iv บน Steam เล่นไม่ได้

LiverpooL
27th November 2013, 04:43
ใครพอทราบบอกผมทีพอดีผมซื้อ grand theft auto iv: complete edition จาก Steam มาแล้วลงเสร็จจะกดเริ่มเกมส์มันให้ใส่ไอดีจาก socialclub ผมก็ไปสมัครแล้วนำมากรอกพอกดเข้าไปปุ๊บมันก้ล็อกอินจากนั้นตัวล็อกอินก็หายไปและก็ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยเกมส์ก็ไม่ขึ้นกดเริ่มใหม่ก็เหมือนเดิม อ๋อ ผมติดตั้งแต่ภาค Grand Theft Auto Episodes from Liberty City แค่ตัวเดียวภาค Grand Theft Auto IV ยังไม่ได้ลงหรือต้องติดตั้ง Grand Theft Auto IV ด้วยป่าวครับ ไม่รู้เกี่ยวกันป่าวเห็นเค้าบอกว่ามันแยกภาคกันนิครับ วานท่านผู้รู้ช่วยตอบที