PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเปิดเว็บMyCenterขอเว็บJokerGameTHให้ครับ

Great1234
10th July 2011, 16:37
นี่นะครับลิงค์เว็บMyCenter JokerGameTHครับ
MyCenter JokergameTH (http://great1234nonstop-ro.co.cc/forum.php)

สาเหตุที่ผมทำเปิดเว็บMyCenterขึ้นมาคือ
1. เพื่อให้สามรถทำการโหลดเกมจากเจ้าของกระทู้นั้นได้ง่ายขึ้น
2. ได้หาเกมต่างแล้วก็ซอฟต์แวร์ท่อัพโหลดจากเว็บJokerGameTHได้ครับ

ส่วนเว็บนั้นผมใช้ Discuz X 1.5 ในการเปิดนะครับ [แต่ยังตกแต่งไม่เสร็จเลย]

ส่วนDomainกับHostingนั้นผมใช้ co.cc กับ Host1Freeนะครับ

ส่วนวิธีการสมัคร์มีดังนี้นะครับ
1.ใครที่อัพโหลดเกมหรือพวกซอฟต์แวร์ต่างๆ ถ้าจะเปิดMyCenterก็ให้ไปสมัคร์ไอดีและพาสเวริด์ที่เว็บผมก่อนนะครับ ให้ใช้ชื่ไอดีเดียวกับเว็บJokerGameTHนะครับ
[เพราะว่าจะได้ตั้งหัวข้อกระทู้ว่ามีใครสมัคร์ไว้มั่ง]

2.คนที่สมัคร์เอาไว้ผมจะให้ยศเป็นระดับ6นะครับ[ส่วนเหรียญที่จะให้เดียวผมบอกที่หลังนะครับ]

3.ส่วนถ้าใครจะสมัคร์ตำแหน่งอื่นอันนี้ผมจะขอพิจารณานะครับ

กฏของบอรด์MyCenterนะครับ
1.ไม่มีการมาตั้งกระทู้มาสร้างความปั่นป่วนในบอรด์นะครับ

2.ไม่มีการแจกสื่อลามก18+นะครับ

3.ไม่มีการดูหมิ่นพระมหากษัตริย์นะครับ

ถ้าพี่ Joke ชอบยังไงก็ช่วยปักหมุดให้หน่อยนะครับ:D

-=[BlueBlood]=-
10th July 2011, 19:18
พี่jokerแกมีเป้าหมายเรื่องMy Centerของแต่ละคนให้เป็นแบบนี้ค่ะ

My Center จะได้รับการปรับปรุงใหม่ โดยจะมีรูปแบบของบล็อคส่วนตัวของใครของมันครับ

ทุกคนมีบล็อคส่วนตัวอยู่แล้วค่ะ และมีหมวดของEntryตั้งเอไว้ด้วยว่าสร้างเพื่อใช้เป็นMy Center