PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PS2]Final Fantasy X International รบกวนขอ Codes Breaker หน่อยค๊าฟ

hackclash
19th September 2011, 14:58
[PS2]Final Fantasy X International รบกวนขอ Codes Breaker หน่อยค๊าฟ

ไฟล์ที่ผมใช้เล่นเป็นแผ่น dvd มันมีให้เลือก 2 ภาษา แต่พอเริ่มใหม่โหลดเซฟตอนโหลดเซฟมันเป็นภาษาญี่ปุ่น

แต่คำสั่งในเกมส์ภาษาอังกฤษเนื้อเรื่อง อังกฤษ ผมก็งงไม่ทราบว่าใช่ภาษาไหนกันแน่

รบกวนขอCode ที่ใช้ได้จริงๆหน่อยค๊าฟ

ผมเคยลองเอาของภาคภาษา อังกฤษใส่แต่มันใช้ได้แค่สูตรเงิรสูตรเดียว ที่เหลือไม่ได้เลย

เลยไม่รู้ต้องเอาอันไหนใช้กันแน่อ่ะค๊าฟ

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยน่ะค๊าฟ

ขอบคุณสำหรับืกๆคอมเม้นน่ะค๊าฟ

ray
22nd September 2011, 15:37
ถ้ายังต้องการ Pm มานะครับ ...