PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Counter-Strike: Global Offensive สนุกไหม ?

zanuk9876
1st December 2013, 09:17
ตามหัวข้อครับลด 75% น่าสนใจมากกก อยากถามว่ามันคนเล่นเยอะมั้ย ? Ping เยอะมั้ย ? แล้วมันสนุกเหมือน Counter-Strike ภาคก่อนๆ รึเปล่า มีโหมดอะไรบ้างครับ

kidsylenser
1st December 2013, 09:20
ดีครับ เล่นลื่น ๆ เลย แต่เสียอย่างนึงผมสู้ไม่ได้ ตายตลอด 555

ก็มีโหมด ช่วยตัวประกัน / กู้ระเบิด มีอะไรอีกเนี่ยนึกไม่ออก

ไม่ได้เล่นนานแล้วไม่รู้ map เยอะขึ้นหรือยัง

The Run
1st December 2013, 09:23
ตามนั้นครับ มีแต่คนระดับ Pro เล่นได้ลื่นๆๆ มีคนเล่นเยอะ ใช้ระบบค้นหาคู่ต่อสู้ ดีสุด หา Server ที่สเถียนให้

nokung
1st December 2013, 09:40
สนุกแน่นอนครับ แต่อาจจะซวยหน่อยถ้าเจอคนเล่นเทพ ไม่แลคแน่นอนครับ
ส่วนโหมดนี้มี โหมดคลาสสิก(วางระเบิดกับช่วยตัวประกัน) arm race (หรือ guns game ) deathmatch และ demolition (โหมดวางระเบิดที่เมื่อฆ่าคนได้แล้วอาวุธจะเปลี่ยนในรอบต่อไปแมพเป็นแบบเล็กและจุดวางระเบิดมีแค่จุดเดียว

RapG-unit
1st December 2013, 09:44
สนุกครับ ผมก็ซื้อเล่น ติดสุด ๆ เลยตอนนี้

cool-ly
1st December 2013, 09:48
หนุกมาก เล่นได้เรื่อยๆ ซื้อไว้คุ้มแน่นอน เพราะเน้น Online ด้วยอยู่แล้ว